Hạng C
13/6/10
514
196
43
Chưa khẳng định được chất lượng thế nào nhưng bản này phê quá:

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Bác chụp hình vài tấm xem trong ngoài xe bác cho anh em mở rộng tầm mắt, kẻo anh em nói bác chỉ "võ mồm".
Mình đi làm ít onl nên ko biết !
Bonus Bác hình ngoài xe còn hình trong xe tí mình chụp. Có gì mình nói đấy chứ “Võ mồm” là những Bác chỉ nghe nói, chưa được ngồi chạy lần nào mà cào phím như đúng rồi thôi....

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Bác nào gạch đá gì thì mình nhận đem về xây nhà :D .Tiền là của mình, quyền quyết định là của mình và mình thừa kinh nghiệm và sáng suốt để chọn cho mình sản phẩm tốt.

Hạng B2
30/7/18
171
131
43
Các bác ghĩ sao đem so chất lượng rồi suy luận đánh giá cái điện thoại mấy triệu bạc với con xe cả tỷ vậy? Tàu khựa là chúa ăn cắp, cái đt thì đơn giản với mấy bo mạch còn chế tạo xe hơi thì trừ trình luyện kim đến kỹ thuật công nghệ còn lâu khựa mới ăn cắp được nguyên bản của Nhật và Phương Tây. Xe tải thì khựa cũng có chân đứng ở thị trường xứ dzịt vì giá rẻ nhanh thu hồi vốn, xài 3-5 năm bán thanh lý cũng có lời cái xác xe, quá thời hạn trên thì sửa khùng luôn mà không hết lỗi. Ông anh vợ mới bị 1 vố tốn mấy củ tỏi cho dàn xe đầu kéo thùng ben chở clinke đời 2014

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Nghe đồn bán hết 40 xe lố đầu. Em đợi 6 tháng nữa xem sao

Hạng B1
28/11/17
59
18
13
44
Tối hôm qua e có vào gara Kylin bên Long Biên vì thấy có bày gần chục chiếc BJ40. bất ngờ về xe này quá. Đầu tiên là cảm nhận về xe: Bên ngoài nhìn oai phong thì thôi không nói lại nhưng bên trong nội thất e cảm nhận rất ấn tượng về tầm quan sát, cách bố trí táp lô, ghế ngồi vvv...
đặc biệt là gần chục cái xe BJ40 đó đều đã có người đặt mua, e hỏi cậu bán hàng khi nào có xe mới thì cậu ý bảo a phải đợi đến tận tháng 7 mới có xe về.

Tập Lái
20/5/19
41
17
8
26
Từ từ , rồi cũng sẽ cháy hàng thôi :)
Ở đâu chứ ở Vn thì thực tế lắm người ơi :)) ngon thì đòi chứ chưa chắc mua , bổ thì đòi chứ chưa chắc mua , nhưng rẻ thì chắc chắn mua :))

Hạng B1
12/8/13
87
107
33
Em nói thật trc đây e cũng kì thị tàu lắm, nhất là giai đoạn 2012-2018 e làm csb thì ghét cay ghét đắng dân tàu chỉ nhìnlaf ghét. Nhưng 1 năm trở lại đây nhìn nhận lại, đến thằng mỹ còn phải bài xấp bài ngửa với thằng tàu, thì cái xứ an nam ta nó đóng cửa khẩu mà cả nước sôi sục nào là cứu dưa, cứu lúa, cứu bò các kiểu. E xin lỗi chứ hàng tàu lởm toàn do dân mình nhập về bán kiếm lợi theo đúng kiểu dân ta hại dân mình. Tỉnh mộng đi mà nhìn vào thực tế đất nước mình 90% "gần như lệ thuộc" vào kinh tế giao thương với TQ từ nông sản cho đến công nghiệp. Xin lỗi chứ từ viên gạch vinacera mà so với hàng địa phương của TQ cũng thua chứ chưa nói đến hàng trung ương nhá. Còn nói thật 1 câu căng đét là 90% hàng việt nam chất lượng cao thì đều quá 51% thành phẩm cấu thành sản phẩm có nguồn gốc trung quốc đấy ạ, từ cái bóng đèn cho tới bóng dò khí tượng luôn. E cũng chẳng ưa thằng tàu nhưng nghe các bác kì thị tàu 1 cách mù quáng thì xin lỗi nó ko hề coi mình là đối tác bạn vàng 16 chữ đâu..... toàn dân tỉnh lẻ nó làm ăn với biên giới mình chứ TQ nó quan tâm gì???? Biên TQ mở tỉnh nào ở VN thì nơi đó phát triển, đứng bên mình nhìn đường uốn lượn cách 300m đường làng nó to hơn cả cao tốc mình đấy các bác ạ, đừng bảo tự nhục mà phải nhìn nhận đúng bản chất là nó mạnh....

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Em nói thật trc đây e cũng kì thị tàu lắm, nhất là giai đoạn 2012-2018 e làm csb thì ghét cay ghét đắng dân tàu chỉ nhìnlaf ghét. Nhưng 1 năm trở lại đây nhìn nhận lại, đến thằng mỹ còn phải bài xấp bài ngửa với thằng tàu, thì cái xứ an nam ta nó đóng cửa khẩu mà cả nước sôi sục nào là cứu dưa, cứu lúa, cứu bò các kiểu. E xin lỗi chứ hàng tàu lởm toàn do dân mình nhập về bán kiếm lợi theo đúng kiểu dân ta hại dân mình. Tỉnh mộng đi mà nhìn vào thực tế đất nước mình 90% "gần như lệ thuộc" vào kinh tế giao thương với TQ từ nông sản cho đến công nghiệp. Xin lỗi chứ từ viên gạch vinacera mà so với hàng địa phương của TQ cũng thua chứ chưa nói đến hàng trung ương nhá. Còn nói thật 1 câu căng đét là 90% hàng việt nam chất lượng cao thì đều quá 51% thành phẩm cấu thành sản phẩm có nguồn gốc trung quốc đấy ạ, từ cái bóng đèn cho tới bóng dò khí tượng luôn. E cũng chẳng ưa thằng tàu nhưng nghe các bác kì thị tàu 1 cách mù quáng thì xin lỗi nó ko hề coi mình là đối tác bạn vàng 16 chữ đâu..... toàn dân tỉnh lẻ nó làm ăn với biên giới mình chứ TQ nó quan tâm gì???? Biên TQ mở tỉnh nào ở VN thì nơi đó phát triển, đứng bên mình nhìn đường uốn lượn cách 300m đường làng nó to hơn cả cao tốc mình đấy các bác ạ, đừng bảo tự nhục mà phải nhìn nhận đúng bản chất là nó mạnh....
Bác nói đúng, khổ nổi dân mình còn nghèo quá, mua chiếc xe là đã nghĩ đến việc bán lại có dễ ko, có được giá ko rồi, mà xe TQuoc thì mấy người nghĩ được như bác mà mua lại. Đành thôi, bỏ qua.