12/10/07
2.646
10.496
113
Ngay khi đọc tít bài báo em đã thầm nghĩ bụng là mình thì mình liệt con Navara vào ngay, ai ngờ có thiệt luôn :D. Nissan Frontier (hay Navara nhà mình) nằm trong danh sách 7 xe khiến người mua hối hận nhất năm 2016:
http://m.autopro.com.vn/7-mau-xe-kh...y-hoi-han-nhat-nam-2016-20161230114314835.chn
Tạp chí uy tín thiệt chứ, em sử dụng cũng cực kỳ thất vọng với cái nội thất long sòng sọc, kính rung tùm lum đưa vô hãng vẫn vậy. Quay đầu xe thì khó khăn nhất là lái mới như em; hệ thống lái thì sao sao á, em không cảm nhận được bánh xe nó đang ở trạng thái nào, lái rất không tự tin cứ như hên xui vậy.
Bác là người đầu tiên nói ra là xe này chạy không những không êm ái mà lại còn "long sòng sọc". Bác cũng chạy Navara EL luôn hả bác?

Thông tin của bác khiến mình phải cẩn trọng. Bữa giờ đang đưa chiếc này vô tầm ngắm cùng Colorado mà chưa có thời gian chạy thử.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
Bác là người đầu tiên nói ra là xe này chạy không những không êm ái mà lại còn "long sòng sọc". Bác cũng chạy Navara EL luôn hả bác?

Thông tin của bác khiến mình phải cẩn trọng. Bữa giờ đang đưa chiếc này vô tầm ngắm cùng Colorado mà chưa có thời gian chạy thử.
mình đồng ý vụ không nên long sòng sọc lên....

Hạng B1
31/8/16
50
39
18
36

Em chạy Navara bác ạ. Trước xe đầu tiên của em luôn :D. Bác nên lái thử rồi quyết định, em thiếu kinh nghiệm không giám phán chỉ đưa ra cảm nhận cá nhân thôi.

Tập Lái
30/12/16
3
1
3
48
Các bác có tý nhầm ko nhỉ, con Frontier nó là xe 5 số, chạy xăng, đâu có phải bản EL hộp số tự động 7 cấp chạy dầu đâu.

• Like
Reactions: Hung1965
Hạng B1
5/9/16
60
26
18
39
Các bác đang chạy NA EL cho xin vài đánh giá vụ chở người ngồi sau của em này với, đang tính mua em nó phục vụ chở gia đình mà thấy có nhiều ý kiến: xe bồng bềnh, ồn, dễ say xe, làm em lăn tăn quá.

• Like
Reactions: Giá xe Nissan
Hạng B1
13/10/16
51
22
8
59
Không bồng bềnh thì phải xóc. Xe bán tải không yêu cầu cao được. Theo tôi thấy Na EL là dễ chịu nhất đấy anh ạ. Anh lưu ý nhiều khi dán phim cách nhiệt chất lượng kém cũng làm chóng mặt say xe ( do cảnh bên ngoài bị méo ).