Tập Lái
17/12/16
31
17
8
Em cũng mua e Navara o đây thấy nó cứ lằng nhằng thế nào ấy, hay là dịch vụ của Nissan nó vậy, em cung đang lo lắng về phần dịch vụ sau khi mua xe cua Nissan .

• Like
Reactions: Hung1965
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Theo em thấy Navara có tay lái nặng hơn Wiltrak khi xoay sở trong thành phố (navara trợ lực dầu còn wildtrak trợ lực điện). Xoay sở bán tải chừng vài lần là quen bán kính quay to của nó :) đôi khi phải chạy thêm 1 đoạn tìm khoảng trống quay đầu keke. Tất cả máy dầu đều có độ trễ khi tăng tốc, khoảng 2 giây, nhưng khi trên 40km/h thì độ trễ ít hơn.
So với Ỉn con nào nặng hơn bác

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ngang ngửa bác ơi, trợ lực dầu (thủy lực) nó thế cả. Muốn nhẹ & đầm tay thì phải trợ lực điện ạ.

Vậy thì đâu có nặng gì đâu bác, hehe

• Like
Reactions: kuminh
Tập Lái
29/10/16
14
1
3
37
E mới chạy EL sáng nay của anh bạn, e thấy tay lái không nặng lắm, có lẽ do tay e khỏe:3dcuoi:. Lao vào ổ trâu, ổ gà vô tư. Tăng tốc cũng ngon, tiếng máy vào cabin có ồn mấy đâu nhỉ, nghe thích nữa, hehe. Có cái là xe mới đi được 8k, 3 tháng mà chạy đượng xấu nghe lộc cộc ở sau, chắc do nắp thùng các bác nhỉ. nói chung là ok. để dành đủ lúa là múc thôi

Tập Lái
12/10/16
32
4
8
33
Em alo cho hãng đẩy giá tốt chứ ko có qua đại lý :D
Hãng không bán mà đưa về đại lý khu vực gần Bác nên chưa chắc giá tốt đâu Bác ơi. Em nói thật tình giữa các đại lý đưa giá tốt không hơn nhau nhiều, tầm 5 -10tr, chỗ nào Bác thấy tư vấn nhiệt tình, uy tín, xe có nhanh cho Bác là Bác lấy thôi.

• Like
Reactions: hino68
Hạng C
31/8/12
627
68
28
E mới chạy EL sáng nay của anh bạn, e thấy tay lái không nặng lắm, có lẽ do tay e khỏe:3dcuoi:. Lao vào ổ trâu, ổ gà vô tư. Tăng tốc cũng ngon, tiếng máy vào cabin có ồn mấy đâu nhỉ, nghe thích nữa, hehe. Có cái là xe mới đi được 8k, 3 tháng mà chạy đượng xấu nghe lộc cộc ở sau, chắc do nắp thùng các bác nhỉ. nói chung là ok. để dành đủ lúa là múc thôi
So với trợ lực dầu thì trợ lực điện vừa nhẹ (khi đi chậm) và đầm tay hơn (khi chạy >90km/h) bác ạ.