Hạng B2
24/9/10
339
348
63
em mới gắn 1 cái chỗ Bác Diệu. Có đầy đủ (DVD + SD + Ipod + USB + Radio + Bluetooth) + GPS phần mềm Vietmap có bản quyền + Camera de.
Cái DVD thì xem tốt, màn hình độ phân giải cao, phần âm thanh nghe được.
SD và USB sử dụng tốt.
Riêng cái Radio thì bắt sóng FM không ngon lắm, nghe nhiều tiếng sẹt sẹt, thua xa cái Radio theo xe.
Bluetooth kết nối với đt thì OK, nói và nghe rõ, nếu có thêm hiển thị danh bạ thì tốt hơn
Cái GPS thì bắt sóng tốt, nhạy. Riêng thằng Vietmap thì sau chuyến xuyên 1/2 con Vịt thì thấy nó chỉ đường củ chuối quá. VD đi đường 14E thì nó chỉ em chạy một phát xuống cái hồ, đi QL1 từ Hà Lam lên khi rẽ vào Hội An thì nó bảo rẽ phải, thực tế thì rẽ trái rồi vòng lại dưới cầu,..... còn nhiều tình huống bó tay với nó nếu không cẩn thận quan sát biển báo và hỏi dân địa phương.

• Like
Reactions: biet.lai.lau.roi
Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
tienhlm nói:
em mới gắn 1 cái chỗ Bác Diệu. Có đầy đủ (DVD + SD + Ipod + USB + Radio + Bluetooth) + GPS phần mềm Vietmap có bản quyền + Camera de.
Cái DVD thì xem tốt, màn hình độ phân giải cao, phần âm thanh nghe được.
SD và USB sử dụng tốt.
Riêng cái Radio thì bắt sóng FM không ngon lắm, nghe nhiều tiếng sẹt sẹt, thua xa cái Radio theo xe.
Bluetooth kết nối với đt thì OK, nói và nghe rõ, nếu có thêm hiển thị danh bạ thì tốt hơn
Cái GPS thì bắt sóng tốt, nhạy. Riêng thằng Vietmap thì sau chuyến xuyên 1/2 con Vịt thì thấy nó chỉ đường củ chuối quá. VD đi đường 14E thì nó chỉ em chạy một phát xuống cái hồ, đi QL1 từ Hà Lam lên khi rẽ vào Hội An thì nó bảo rẽ phải, thực tế thì rẽ trái rồi vòng lại dưới cầu,..... còn nhiều tình huống bó tay với nó nếu không cẩn thận quan sát biển báo và hỏi dân địa phương.
Radio theo xe thì tuyệt vời rồi bác ạ!

Hạng B2
13/1/10
120
0
16
Các bác cho em hỏi, Ford Focus thì lắp loại nào được?
Giá cả bao nhiêu?

Hạng D
11/12/10
3.013
7.676
113
htnhan nói:
Giá cả bao nhiêu?
Em cũng thắc mắc i chang bác

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
tethien nói:
Cho em hỏi ké chút. Đầu DVD Kovan T5 là những model nào ợ. Giá 5.8 củ là có hợp lý không các bác ? Giá này đã có GPS chưa mấy bác?
Giá này là có GPS rồi!

Hạng B1
Vâng
ở góc phải màn hình ( ở chế độ menu ) có chữ logo
Các bác kích vào chữ đó nó sẽ hiện lên cái mật mã
Các bác nhập 317 vào rồi enter
sau đó sẽ hiện logo các dòng xe
Xe các bác thuộc hãng nào thì chọn hãng đó
Còn remote thì em có nhiều , nhưng em ở HN nên không tăng các bác được

Hạng C
17/2/11
861
79
28
Nhờ bác giúp. Cái remote kovan lâu rồi không dùng (lắp tháng 9/2011), tháng trước bấm lại thấy không được. Thay pin mới dzô, bấm được một lần rồi tèo luôn. Bác có biết là bệnh gì không?
Thanks

hung92 nói:
Vâng
ở góc phải màn hình ( ở chế độ menu ) có chữ logo
Các bác kích vào chữ đó nó sẽ hiện lên cái mật mã
Các bác nhập 317 vào rồi enter
sau đó sẽ hiện logo các dòng xe
Xe các bác thuộc hãng nào thì chọn hãng đó
Còn remote thì em có nhiều , nhưng em ở HN nên không tăng các bác được

Hạng B2
18/11/12
198
70
28
Các bác cho em hỏi ở SG lắp KOVAN ở đâu ngon bổ rẻ hả các bác?

Hạng B2
25/7/09
341
2
18
Hồ Chí Minh
www.dynavin.vn
htnhan nói:
Giá cả bao nhiêu?

Chào bác. Em này gắn cho Focus, bác tham khảo links này or dưới chữ ký nha. Thanks. [link]http://www.dynavin.com/products/product_dnv_fd.php[/link]