Hạng B2
23/10/06
178
2
16
RE: Các bác định giá giúp em Pre biển V này

Em hỏi có bác nào biết thủ tục sang tên ở Hà nội không?
Có phải là có cả sang tên mình giữ nguyên biển số sang tên và chuyển biến số mới?
Thủ tục thế nào : giấy tờ cần thiết, địa điểm,chi phí.
Cảm ơn các bác nhiều!

Bị bấm 1 lỗ
16/9/06
36
0
0

Ok, bác ndsthanh cứ mua đi, nhưng theo khảo giá trên thị trường bây giờ thì giá 20k vẫn là quá cao bác ạ. Theo tôi thì xe tầm đó 19k hợp lý hơn vì nếu mua từ 2004 thì bây giờ đã hết bảo hành rồi bác ạ, mà bác nên xem rõ con số 9000km, xem xe có bị xước xát va quệt gì không. Nếu với giá 20K thì bây giờ bác hoàn toàn có thể mua được 1 em Mít Jolie "đập hộp" ra biển và có cả màn hình luôn bác ạ. Chúc bác sớm cưới được vợ 2 với giá hợp lý.

Tập Lái
10/3/05
25
0
0

19K là kịch kim lắm rồi, bác đừng trả thêm. Em chắc với bác là lái nó mua chỉ 17k5 là hết

Hạng B2

Trích đoạn: ndsthanh

Mấy hôm rồi kô vào mạng được các bác ạ. Cái xe này gia đình họ bán đang còn lăn tăn. Bây giờ họ kêu 20K sẽ bán. Em thì đang muốn hạ xuống 19.5K.
Dạo này thấy xe đang down giá nhiều lên cũng hơi cóng khi quyết định. Em nghĩ họ cũng khó bán cho ai được giá cao hơn bán cho em.
Em đang đợi 1-2 ngày nữa rồi quyết. Theo các bác thì 20K có cao kô (xe này em rất thích vì biết rõ lý lịch của nó).

Nhắn Bác Premacy78, có lẽ em sẽ mua xe này, bác chịu khó đi tìm xe khác nhé, nếu mình chủ tâmd đi tìm thì Pre cũng không khó tìm lắm đâu. Chúc bác sớm mua được xe.

1. Theo em xe mua từ 2004 đến giờ là 2 năm..... Khó mà có 9000km. Em cứ mạnh dạn cộng thêm 10000km.
2. Theo em với thời điểm hiện tại, với loại xe này và bác cũng đang máu mua xe giá mà bác mua tốt với chất lượng xe như bác mô tả thì 19500 USD là mua được..... MÌnh là người tiêu dùng mà bác.....

Hạng B2
23/10/06
178
2
16

19.5K mà họ vẫn chưa muốn bán các bác ạ, chắc họ cũng không bán được cho ai máu mua như em nên em chờ thêm 1-2 ngày nữa rồi quyết định, xe này họ đi ít là do năm 2004 ông bố nghe ông con tư vấn là đầu năm 2005 oto sẽ tăng giá, nên mua về để chờ lên giá rồi bán lại,
Các bác mà nhìn xe thì cũng tin là họ đi rất ít, xe đó để trong gara trong nhà,

Bị bấm 1 lỗ
16/9/06
36
0
0

Theo tôi thì bac ndsthanh cứ để đó xem sao vì giá 20 là rất rất cao. Lý do chủ xe nói cũng chỉ là lý do thôi, tại sao lúc Pre không tăng mà giảm dần thi không bán ngay đi, để đến bây giờ giá Pre mua được là 24,1K, ra biển tổng cộng là 26,4K thì mới bán. Nghe lý do của chủ xe hơi vô lý. Bác cứ mạnh dạn trả 19K đi, tôi nghĩ không có 1 ai trả hơn cái giá đó cho người ta đâu, giá 19K là giá bán cho người tiêu dùng đấy chứ thợ thì chẳng bao giờ quá được 18K đâu bác ạ. Cuối cùng cũng muốn khuyên bác là bác nên đi với thợ của mình để kiểm tra kỹ lưỡng trước khi quyết định.

Hạng B2
23/10/06
178
2
16

Cảm ơn bác Premacy78, Tôi sẽ để ý đến ý kiến của các bác,

Hạng B1
21/7/04
84
8
8

Số 9000 đó dù là đúng đi nữa, cũng không giúp xe cao giá vậy đâu. Xe này đời 2004, tức là gần 3 năm cũ rồi... 20K mắc lắm bác ơi.

Tập Lái
10/3/05
25
0
0

em đồng ý với bác premacy 78 hai tay luôn, không wá 19K đâu bác ơi, đừng để con tim lấn át lý trí của bác!

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

theo em thì mua xe tầm này là hợp lý nhất vì tới đây chắc chắn xe sẽ hạ ko bao giờ tăng như trước nữa nên mọi người đang hoang mang >....sẽ bán xe giá rẻ (theo suy nghĩ của em ko biết các bác có nghĩ thế ko)
em cũng mới bán con vợ 2 của em cách đây 3 tháng rồi đăng ký cuối 2002 được 18k may thế...đợt đấy mua 22k còn khuyến mãi thuế trước bạ......:D:D:D