Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Đã ghi vào bộ nhớ roài laotuu :) . Hình như mình có gặp bác 1 lần trên đường Nguyễn Thiện Thuật vào buổi tối thì phải !?

Hạng F
13/1/06
12.136
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Dòng đời xô đẩy, miếng cơm manh áo, con cái lẫn công việc... H tui cũng quên bẵng laotuu (và còn nhiều bạn bè khác) luôn, hình như phải hơn 4 năm rồi kể từ sau cái lần add nhau vào các group nhóm theo làn sóng viber, mới... Mình sorry bác thành thật nha...! Bác giờ thế nào nhỉ? Cái đận khó khăn ấy đã qua hẳn chưa? Ít nhất 3 lần có dịp ghé Nha Trang nhưng do vội theo nhóm nên không có hú ai được nhiều ngoài Cụ Mr.Thiết (hỏi thăm sức khỏe cụ) và 2 anh chàng bán cà phê là Minh Mematiz và Pham_Galaxy thôi... Hôm nào có vào SG, bác hú mình tâm sự nhiều nha! Số cũ vẫn xài (vừa nháy máy cho bác, đuôi 538), thêm số này dài... nhưng thường xuyên xài và xài lâu dài luôn (01246 406 956)...
Còn vụ điều tiếng miệng lưỡi ... thiên hạ thì thôi nói thế được rồi bác, bỏ qua cho nhẹ đầu và vui sống. Có thể chỉ là một ai đó vô tình trong cơn say, hay chưa thật hiểu con người bác... Rồi một số ai đó lại phát tán theo vô ý... Bỏ qua hết cho nhẹ đầu bác ui...!

• Like
Reactions: lnson and thinhsve