Tập Lái
27/5/07
3
0
0
E vừa di làm,dang kiếm con xe di nhung về xe cộ e ko hiểu rõ lắm mà e máu Mec lắm.mỗii tộii e ko biết nên mua loại nào fù hợp với túi tiền thôi.mà e lại máu tốc dộ nữa nên voi 40k thì dc xe như thế nào hả các bác???cảm ơn các bác nhiều!!!
bác Ac ơi e sửa lại rồi nhé!các bác giúp e cái.vơ 2 ko chết mà e săp chết vì k có xe để đi làm đây!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
RE: cac bac giup e voi!!!

Bác cứ làm như là vợ hai xắp die không bằng ..... cứ từ từ mà lựa có gì đâu mà phải xin cứu giúp.

Hạng B1
11/5/07
80
1
0
36
www.otosaigon.com

cũng mừng vì bác sắp làm 1 em nữa,chuyện gì chứ chuyện mua xe thì phải từ từ mà tính bác àh,phải hỏi giá nhìu showroom nữa,ko phải muốn mua là mua được đâu, nhưng bác muốn mua loại nào đây???hàng VN hay nhập về,hàng nhập mà 40k thì hơi cùi đấy bác ạh,còn nếu muốn mua hàng nội địa thì phải mua xe cũ thôi
Chúc bác mau kiếm được vợ 2

Tập Lái
27/5/07
3
0
0

e máu đi xe nhập hơn,đợt vừa rồi làm ăn cũng khá nên cũng đang tính mua xe nhập khoảng 70k!e cũng tham kkhảo giá ở nhiều showroom và cung muốn co sớm để đi làm chứ chạy mãi con xe mazda6 chán lắm rồi.các bác ai co mối nào thi giúp e cái nhé!e o HN,nhưng HN,SAI GON hay ĐÀ NẴNG ko quan trọng bằng có con xe ngon để đi!!!:) cảm ơn các bác trước!!!