Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Thân ái chào các bác, hơn nửa tháng nay cô vợ 2 em có tí vấn đề về sức khỏe muốn hỏi thăm các bác xem đang bị bệnh gì để em biết mà chữa.
_ Tay lái nó nặng hơn trước (đánh lái hơi khó, phải dùng sức), xe chạy cũng bị trì không tiến lên hẳn mà cứ bị khựng (hiện tượng này chừng 4-5 ngày mới bị 1 lần).
_ Hơn nữa em có cảm giác là xe lệch về một bên, dù đang đi trên đường bằng phẳng (lốp xe thì em mới thay cách đây 1 năm, gai gốc còn mới).
_ Tiêu hao nhiên liệu cũng nhiều hơn trước: ngày trước 1 lần đổ xăng đầy bình thì em chạy được khoảng gần 1 tuần, mà nay cũng với đầy bình với khung đường bấy nhiêu như thường lệ mà đi chừng có 4 ngày phải tiếp nhiên liệu.
Tại dạo này em cũng bận, chưa rảnh để đưa vợ đi khám nên giờ lên đây hỏi các bác trước để chuẩn bị tâm lý :(:(:(. Xe em là con Mazda 2.

Hạng B2
8/8/15
361
1.327
93
Ghé bác Phong Nguyen làm cái bảo dưởng lớn , thay hết mấy cái dầu trợ lực, nhớt số ... rồi tính tiếp bác chủ.

Tập Lái
9/4/15
18
7
3
41
Bảo dưỡng lớn, thay hết mấy thứ dầu đó thì thiệt hại bao nhiêu bác phong nguỹen ơi, xe em mut xôi 7 chỗ

Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Bán mua Mazda 6 đi :3dcuoi:
Hú hồn thật chứ, lên đây hỏi các bác coi vợ 2 em bị thế có gì nghiêm trọng ko mà toàn gặp các kêu bán tậu cô mới, giờ nuôi còn chưa nổi đâu ra có dư sắm mới chứ, hazzzz khổ đời trai đẹp :3dcuoiyeu: