Tập Lái
6/6/14
36
5
8
42
Có cách nào biết được lốp xe mềm hay giảm áp suất không bác ? tại nhiều lúc đi thấy xe hay đảo với lắc quá,

Hạng B1
3/6/14
66
3
8
54
Có cách nào biết được lốp xe mềm hay giảm áp suất không bác ? tại nhiều lúc đi thấy xe hay đảo với lắc quá,
lốp mà giảm áp suất hay đảo thường do trục bánh, mấy cái này không sửa sớm là dễ tốn xăng khi chạy lắm

Tập Lái
6/6/14
24
4
3
44
Về khoảng này bác ghé qua cái goodyear mạnh thẳng , bên đó thương hiệu của nước ngoài nên làm việc nó cũng uy tín, giá cả rõ ràng

Hạng B1
3/6/14
57
9
8
52
Về khoảng này bác ghé qua cái goodyear mạnh thẳng , bên đó thương hiệu của nước ngoài nên làm việc nó cũng uy tín, giá cả rõ ràng
Lần em đến Goodyear được tư vấn kiểm tra xe miễn phí bên đấy, xem bộ chăm sóc khách hàng cũng cẩn thận, các bác rảnh có thể chạy qua kiểm tra lại con xe, gì chứ đang đi đường mà bị như bác em cũng chẳng biết làm sao.

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
54
Đúng rồi, xe máy thì còn dắt bộ được chứ như ô tô mà chết thì coi như xong, kiểm tra bảo dưỡng định kỳ cho an tâm.

Hạng B1
3/6/14
50
5
8
45
Đúng rồi, xe máy thì còn dắt bộ được chứ như ô tô mà chết thì coi như xong, kiểm tra bảo dưỡng định kỳ cho an tâm.
Em đồng ý với bác ở trên, đem ra đó không những nó kiểm tra xe minh miễn phí mà muốn sửa chữa, thay thế cái gì cũng đều có cả, giá thành lại hợp lí nữa. Đi xa xa, thì cần phải kiem tra trước có vậy mới an tâm trọn hành trình được.

Tập Lái
15/6/14
20
2
3
61
Giờ có mấy cái Autocare sướng phết, không sợ chặt chém khi đi đường xa bị hư hỏng. chứ trước ghé mấy cái gara dạo, 1phát là đổ máu với chúng nó

Tập Lái
3/6/14
43
17
8
49
Hay hôm nào bác qua chỗ em này, có máy lạnh phòng chờ cho chủ xe luôn, ngồi ngắm vợ 2 đi spa, thoải mái, giá cả cũng ổn.