Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Em ko hài lòng cái smartkey lâu lâu ngồi cấn tí tự mở cốp sau nguy hiểm thấy bà
À còn cái sưởi ấm ghế phải chi thay chế độ làm mát thì ok hơn,đi lâu hầm lưng có làm mát cũng đỡ.
Hộc làm mát nên dời về hộc dưới bệ tỳ tay thì hợp lý hơn.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Lớp sơn xe của anh Công cũng dỏm, chạm nhẹ đã tróc lòi cả sắt ra...
Xe em bữa cập sát cổng nhà mẹ em mở cửa sau bên phụ hoạch toẹt ra thế là va vô cổng tróc sơn 1 chổ gần tay nắm cửa :(

• Like
Reactions: thuytram_dep
Tập Lái
3/9/15
33
37
18
1.Cửa sổ trời đi trong tp thì chỉ mở tấm nĩ từ chiều đến tối cho xe sáng sủa. Đi mưa thấy thú vị, đi tỉnh và đg nhiều cay xanh mở ra vẫn thích ^^.
2. Đúng là nội thất màu đem nhìn âm u quá, lên xe đc 15-30 là mọi người ngủ hết trơn(trừ tài xế).
3.Loa và radio tạm xài chơi thôi, đi tỉnh mới thấy bắt sóng hơi kém, nhiều lúc nghe mà toàn bị mất vài chử trong câu.
4. Dàn mũ đen ngoài theo cảm nhận của em thì tệ quá, thua cả Tucson nhập nhiều, khó rửa sạch đc.
5. Lốp kumho theo xe thì độ ồn khi đg sấu hơi to, nhiều đoạn mới trải nhựa nhưng vẫn ồn. Mà không hiểu sao xe em có 1 bánh sau bên phụ phải vá 4 lổ. Cả 4 lổ điều ăn con bulong 6ly đầu bằng chứ không nhọn. 3 bánh còn lại vẫn zin.
6. Đèn pha e thấy không đc sáng lắm, sao anh Công không làm pha cầu led luôn cho đẹp nhĩ.
7. Gập ghế để vô hàng ghế thứ 3 không hợp lý(bị đạp lên lưng ghế hàng thứ hai hoài).
8.Chân ga và thắng quá nhạy, mới đầu không quen xe giật giật hoài.
9. Bộ đồ thay bánh theo xe: đội nặng và khó quay + phải quay rất lâu và cực, cây điếu mở óc bánh xe ngắn nên không đủ lực mở, phải lấy ống típ làm đòn bẫy. Nếu đc nên mua bộ thay bánh xe khác cho nhanh và đỡ mệt
Em chỉ cảm nhận cá nhân vậy thôi ạ.

Hạng C
16/4/12
988
50.269
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
1.Cửa sổ trời đi trong tp thì chỉ mở tấm nĩ từ chiều đến tối cho xe sáng sủa. Đi mưa thấy thú vị, đi tỉnh và đg nhiều cay xanh mở ra vẫn thích ^^.
2. Đúng là nội thất màu đem nhìn âm u quá, lên xe đc 15-30 là mọi người ngủ hết trơn(trừ tài xế).
3.Loa và radio tạm xài chơi thôi, đi tỉnh mới thấy bắt sóng hơi kém, nhiều lúc nghe mà toàn bị mất vài chử trong câu.
4. Dàn mũ đen ngoài theo cảm nhận của em thì tệ quá, thua cả Tucson nhập nhiều, khó rửa sạch đc.
5. Lốp kumho theo xe thì độ ồn khi đg sấu hơi to, nhiều đoạn mới trải nhựa nhưng vẫn ồn. Mà không hiểu sao xe em có 1 bánh sau bên phụ phải vá 4 lổ. Cả 4 lổ điều ăn con bulong 6ly đầu bằng chứ không nhọn. 3 bánh còn lại vẫn zin.
6. Đèn pha e thấy không đc sáng lắm, sao anh Công không làm pha cầu led luôn cho đẹp nhĩ.
7. Gập ghế để vô hàng ghế thứ 3 không hợp lý(bị đạp lên lưng ghế hàng thứ hai hoài).
8.Chân ga và thắng quá nhạy, mới đầu không quen xe giật giật hoài.
9. Bộ đồ thay bánh theo xe: đội nặng và khó quay + phải quay rất lâu và cực, cây điếu mở óc bánh xe ngắn nên không đủ lực mở, phải lấy ống típ làm đòn bẫy. Nếu đc nên mua bộ thay bánh xe khác cho nhanh và đỡ mệt
Em chỉ cảm nhận cá nhân vậy thôi ạ.

Đúng rồi, đèn pha làm kiểu cách quá trông đẹp nhưng ánh sáng rất tệ, đi cao tốc trung lương mở mà thấy tối quá.
Hôm qua Đức thấy chiếc Santa Fe bên đó mà mê, chất nhựa nội thất khác hẳn Santa Fe VN, màu sắc cà phê sữa sang trọng, màn hình và nút như đám rừng bao la bát ngát.....Ngồi vào ghế lái cảm thấy như cơ trưởng boeing!

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Em thấy bác bảo phần chiều cao thêm 3cm nữa thì hơi bị khó, vì nó nằm trong thiết kể tổng thể kĩ thuật của xe rồi, anh Công hay anh giời cũng không đổi được, việc của anh ấy chỉ là lắp ráp những thứ có sẵn lại thành cái xe thôi :D

Còn về đèn đóm với màu nội thất em công nhận là tối buồn ngủ thật. Màu sáng như Tucson đẹp hơn.

Còn cái Panorama đâu cần phải mở hoàn toàn làm gì, mở 1 lớp nỉ trần còn lại là kính đi hôm nào ko nắng cũng đẹp mà