Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Thay da ốp gỗ lun con dc chứ có gì là ko thay dc bác còn vụ trần thì em thấy con Sorento anh em nó cũng bị bác thử chính ghế thấp xuống coi sao

Tập Lái
27/5/15
41
15
8
54
Than hồi nào?
Tớ bao giờ cũng nêu quan điểm rõ ràng + những ý kiến cháy thẳng vào trọng tâm, ko có thì giờ nỉ non cải lương như mấy anh mặc váy.

Vì sao phần đông người VN có tiền cũng ko mua RX 350:
1- Vì nó là một bài toán kinh tế : giá trị sử dụng / giá ban đầu ---> hạng bét.
2- Ko phù hợp cho một XH đầy gian manh ( chôm chĩa )
3- Đem đến cho người tiêu dùng nhiều đau khổ ( phụ tùng, bảo dưỡng và thủ tục)

Do đó chiến lược của Thành Công sẽ là thành công nếu biết chú ý đến một số tiện nghi thực dụng, ko thừa thải, và sở thích nội thật sáng sủa đẹp mắt của khách hàng, trường hợp này bắt chước RX rất dễ mà ko quá tốn kém.

Điểm yếu nhất của chiếc xe trên 1 tỏi Santafe Việt Nam là ngoại thất OK , nhưng nội thất giống như một chiếc xe ...hàng chợ!
muacaptiva la ngon

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Mấy bác khó tính quá :3 bên Toyota khi mua xe người ta chỉ quan tâm việc bán lại ko mất giá là dc, và quan trọng nhất là 2015 này tiêu chí mua xe Toyota là phải mắc và túi khí ko bung ra khi gặp tai nạn.

Thời buổi gì rồi mà còn ngồi đó đánh giá nội ngoại thất, các bác chưa thấy cảnh chen lấn và xô xát nhau giành chổ vào kí hợp đồng mua xe ở các đại lí Toyota khắp cả nước nên ngồi đây đánh giá khắt khe cái xe Hàn cuốc này thôi, nếu tận mắt thấy thì em cá các bác chỉ cần chiếc xe như Toyota thôi, bị tai nạn răng rụng nhưng vẫn cười vui vì túi khí ko bung chả mất đồng bạc nào :) :D
Nghe có vẻ vui nhưng thực tế ở quê em đang có tình trạng như vậy. Nhà nhà tranh nhau mua mỗi nhà vài chiếc Camry 2.5Q về chạy dịch vụ kể từ khi bài viết Camry 2.5Q bị đụng móp đầu mà túi khí ko bung :( :(

Tập Lái
15/10/09
33
30
18
Cửa sổ trời nắng to thì tấm nỉ nóng quá có cách nào cách nhiệt tấm nỉ che này không nhỉ các bác?

Hạng B2
15/9/10
187
197
43
Em đang chạy con SF 2015 và có một số điểm không hài lòng như sau:

1. Xe êm quá--> Rất dễ gây buồn ngủ
2. Một số tính năng tự động -->Rảnh tay rảnh chân không biết làm gì nên hay táy máy người ngồi bên cạnh
3. Ngoại thất bắt mắt--> Nhiều người để ý cũng mệt
4. Xe nhiều option quá--> Nhiều tài già lên bị rối không biết sử dụng

Nói chung là bực mình lắm các bác ạ nhưng lỡ mua rồi nên đành phải "sống chung với lũ" thôi. Mệt!

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Mấy bác khó tính quá :3 bên Toyota khi mua xe người ta chỉ quan tâm việc bán lại ko mất giá là dc, và quan trọng nhất là 2015 này tiêu chí mua xe Toyota là phải mắc và túi khí ko bung ra khi gặp tai nạn.

Thời buổi gì rồi mà còn ngồi đó đánh giá nội ngoại thất, các bác chưa thấy cảnh chen lấn và xô xát nhau giành chổ vào kí hợp đồng mua xe ở các đại lí Toyota khắp cả nước nên ngồi đây đánh giá khắt khe cái xe Hàn cuốc này thôi, nếu tận mắt thấy thì em cá các bác chỉ cần chiếc xe như Toyota thôi, bị tai nạn răng rụng nhưng vẫn cười vui vì túi khí ko bung chả mất đồng bạc nào :) :D
Nghe có vẻ vui nhưng thực tế ở quê em đang có tình trạng như vậy. Nhà nhà tranh nhau mua mỗi nhà vài chiếc Camry 2.5Q về chạy dịch vụ kể từ khi bài viết Camry 2.5Q bị đụng móp đầu mà túi khí ko bung :( :(
Người ta thường có xu hướng phỉ báng những gì vượt quá tầm nhận thức của họ.

• Like
Reactions: langlechaycamry