Hạng B2
27/11/12
108
53
28
Hcmc
Phải chi bô vuông nằm ở 2 bên thì đẹp và mạnh mẽ thể thao.
Chế độ sưởi ghế nên thay bằng 1 option khác thì hay
trời mưa lâm râm thì kính lái hay đóng mù sương trong khi các xe khác không bị vậy (cảm nhận riêng)

- để kính lái ko đóng sương mù bác nhấn nút cho luồng khí lạnh thổi vào kính ngay trước mặt tài xế đó. Nút đó có ghi Chữ FRONT.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B2
10/12/09
232
67
28
36
hồ chí minh
Than hồi nào?
Tớ bao giờ cũng nêu quan điểm rõ ràng + những ý kiến cháy thẳng vào trọng tâm, ko có thì giờ nỉ non cải lương như mấy anh mặc váy.

Vì sao phần đông người VN có tiền cũng ko mua RX 350:
1- Vì nó là một bài toán kinh tế : giá trị sử dụng / giá ban đầu ---> hạng bét.
2- Ko phù hợp cho một XH đầy gian manh ( chôm chĩa )
3- Đem đến cho người tiêu dùng nhiều đau khổ ( phụ tùng, bảo dưỡng và thủ tục)

Do đó chiến lược của Thành Công sẽ là thành công nếu biết chú ý đến một số tiện nghi thực dụng, ko thừa thải, và sở thích nội thật sáng sủa đẹp mắt của khách hàng, trường hợp này bắt chước RX rất dễ mà ko quá tốn kém.

Điểm yếu nhất của chiếc xe trên 1 tỏi Santafe Việt Nam là ngoại thất OK , nhưng nội thất giống như một chiếc xe ...hàng chợ!
Than hồi nào?
Tớ bao giờ cũng nêu quan điểm rõ ràng + những ý kiến cháy thẳng vào trọng tâm, ko có thì giờ nỉ non cải lương như mấy anh mặc váy.

Vì sao phần đông người VN có tiền cũng ko mua RX 350:
1- Vì nó là một bài toán kinh tế : giá trị sử dụng / giá ban đầu ---> hạng bét.
2- Ko phù hợp cho một XH đầy gian manh ( chôm chĩa )
3- Đem đến cho người tiêu dùng nhiều đau khổ ( phụ tùng, bảo dưỡng và thủ tục)

Do đó chiến lược của Thành Công sẽ là thành công nếu biết chú ý đến một số tiện nghi thực dụng, ko thừa thải, và sở thích nội thật sáng sủa đẹp mắt của khách hàng, trường hợp này bắt chước RX rất dễ mà ko quá tốn kém.

Điểm yếu nhất của chiếc xe trên 1 tỏi Santafe Việt Nam là ngoại thất OK , nhưng nội thất giống như một chiếc xe ...hàng chợ!
Em lại thấy RX đầy đường bác ạ.

• Like
Reactions: antikorcarfan