Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/1/11
135
19
18
Re:CÁC BÁC LÀM ƠN GIÚP EM CÁCH MUA NHÀ MÀ SỔ ĐỎ ĐANG CẮM TẠI NGÂN HÀNG VỚI Ạ

Himlam nói:
Anh ngân hàng là sướng nhất, trôi chảy thì ăn vài chục triệu, có chuyện gì xảy ra thì huề nhé.
Ví dụ bác chủ đóng 500 triệu vào ngân hàng, anh ngân hàng ôm 500 triệu này để kết thúc cái hợp đồng vay tiền của người bán, xem như a ngân hàng chẳng còn ràng buộc gì liên quan đến người bán nửa và khi ngân hàng xác nhận bằng văn bản là người vay tiền trả hết tiền thì mới đem qua phòng đang ký quyền SDD giải chấp được, sau khi giải chấp rồi thì gay nè..........
Đến giai đoạn này người bán "trở quẻ" mắc đi làm ăn xa ...... thật là xa......không thèm ra công chứng ký tên mua bán thì sao hả mấy bác ????
Ngân hàng thì chẳng còn liên quan gì cả làm gì được nhỉ, người mua thì đóng giùm cho người vay 500 triệu cho ngân hàng thì làm gì ???
Nếu ngân hàng có đảm bảo là nếu bị bể kèo thì trả lại 500 triệu cho người mua thì bác chủ hãy tiến hành nhờ ngân hàng làm trung gian (mà tôi chắc chắc 100% chẳng ngân hàng nào chịu điều kiện này hehehe)
vang em cam on bac nhieu a , em cung da lien he ben ngan hang roi nhung va dung nhu bac noi the bac a the nen em dang tich keo khac bac a , xl em online bang dt the nen ko dang tieng viet duoc a

Hạng B2
15/1/11
135
19
18
Re:CÁC BÁC LÀM ƠN GIÚP EM CÁCH MUA NHÀ MÀ SỔ ĐỎ ĐANG CẮM TẠI NGÂN HÀNG VỚI Ạ

Contraithangio nói:
nhờ 1 ngân hàng thứ 3 như ACB, HD BANK chẳng hạn, người ta làm liền.
vang a em cam on bac nhieu a ,xl em online bang dt the nen ko dang tieng viet duoc a

Status
Không mở trả lời sau này.