Tập Lái
15/12/12
3
0
0
Cung sap het nam cu ui, em dinh mua mot chiec xe de dip tet nay se dua ca nha di choi mot chuyen, em dang phan van giua 2013 Ford Focus, 2013 Corola, 2013 Civic, co cu nao am hieu ve dong xe Ford (vi du: xe Ford hay bi benh gi .....) hay co bac ham hieu ve cac dong xe tren co the cho em biet thong tin ve dong xe Ford Focus, Toyota Corola, Honda Civic. Em rat thich kieu dang cua chiec Focus moi nhung tu truoc gio em van nghe than phu cua em noi dong xe Ford rat do ......... Co cu nao co the giup em duoc khong?? Em xin loi vi da khong danh dau do em xai thang Mac nen khong bo dau vao duoc

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Bác cứ yên tâm mua bất cứ xe nào trong 3 em đó, xe mới là không có vấn đề gì hết, yêu em nào nhất thì mua em đó....Xe cùng phân hạng, cũng như nhau cả thôi à...Chúc bác mau có xe mới nhe!!!

Tập Lái
15/12/12
3
0
0
Vang y bac noi cung dung lam ak, nhung bac co the cho biet them thong tin ve dong xe Ford duoc khong, thu that day la chiec xe dau tien cua em, em thich muon mua Focus, nhung phu than lai che Ford rat do (do hoi truoc phu than cua em da co chiec Ford), e co noi la Ford bay gio khong con nhu xua, nhung phu than noi cung lam em co chut lo lang, cu co the cho em biet dong xe Ford hay bi hu gi khong???

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hix hix, chê Ford dở cũng là thành kiến thôi....Nó chỉ dở khi nó cũ thôi, lắm chuyện linh tinh (mà xe nào cũ chả thế?). Xe mới chạy o o chả vấn đề gì hết ạ....
Nếu bác thích Focus 2013 thì quất thôi, mỗi tội giá em này hơi cao.... Hay bác hãy đặt câu hỏi tương tự ở box Toy và box Honda luôn đi...Sau đó sẽ nhận ra là...... rối tinh rối mù luôn! Chả biết mua xe nào!:D

Last edited by a moderator:
DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Trong ba chiếc thì Focus công nghệ ngon nhất, Civic thì ít phải sửa nhất, Altis thì lái dễ nhất. Khi bán thì Focus mất giá nhất.

Hạng B1
27/12/07
83
0
6
Mua Ford đi bác đi trên 6 năm mới nói chuyện hư, xui thì khoảng 6 năm thay hộp số

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Trong 3 chiếc em ko chọn chiếc nào cả, vì cả 3 là class C, trong khi 1 con class D giá 800m thì ko ai thèm để ý, vui thật