con buôn
21/2/12
2.879
159.407
113
TP HCM
Ối, thớt nài move dô NSDY chứ hok còn ở CNL nữa. Hoy mình té, chém tồ lô ở đây lỡ bị ban nick thì khổ :(

• Like
Reactions: ngidinh
Hạng B2
21/10/14
346
12.274
93
Mềnh nhận khôn hay đẳng cấp bao h? Xe mềnh mua, mềnh thik thì chơi hoy. Dú bít cccj về niềm đam mê của mỗi người hả?
Đừng tưởng đi xe Toi là có qiền kynh người khác nhoen:p
Klq: @anlao123456 ơi, cho mềnh mượn cây xăm gạo cái
Mềnh cũng dống a ở chỗ hay tò mò, khám dà fá. Chạy được hơn 2tháng bắt đầu rã ra. Có ông anh xh là thợ chuyên độ xe yamaha ảnh chỉ. Nên mềnh chỉ tốn xèng mua đồ độ chứ hông có nu nge bọn thợ tồ lô.
Thợ làm xe anh là kĩ sư ? hay thợ dép lào ?.
Mấy chiếc chạy đua cho mấy lò sửa xe toàn nhập nguyên cục máy bên Mã về gắn lên sườn chạy thoy nha .

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Mềnh cũng dống a ở chỗ hay tò mò, khám dà fá. Chạy được hơn 2tháng bắt đầu rã ra. Có ông anh xh là thợ chuyên độ xe yamaha ảnh chỉ. Nên mềnh chỉ tốn xèng mua đồ độ chứ hông có nu nge bọn thợ tồ lô.
Thợ làm xe anh là kĩ sư ? hay thợ dép lào ?.
Mấy chiếc chạy đua cho mấy lò sửa xe toàn nhập nguyên cục máy bên Mã về gắn lên sườn chạy thoy nha .
Thợ dép tổ ong đường qờn nhen a.
Hoy, ae ta dề lại cnl đi

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Em đặt tháng 6, mới lấy được 1 tuần, ko biết tem mới cũ gì hết. Chạy phê lắm mỗi tội chà bi hơi nhìu
Mới lấy được 1 tuần là tem GP 2018 đó bác, phân biệt bằng các chi tiết xanh neon nhiều hơn bản phiên bản cũ, trên 3 con ốc ghi đông phiên bản mới nó miếng cao su đen. Em đặt từ hôm 17/10 đến nay bọn Su World chưa giao xe...

• Like
Reactions: Lacrimosa
Hạng B2
14/1/15
477
3.006
93
Mới lấy được 1 tuần là tem GP 2018 đó bác, phân biệt bằng các chi tiết xanh neon nhiều hơn bản phiên bản cũ, trên 3 con ốc ghi đông phiên bản mới nó miếng cao su đen. Em đặt từ hôm 17/10 đến nay bọn Su World chưa giao xe...

Ko thích mua chênh thì phải chờ thôi bác, bọn nó đúng hẹn lắm, xe em giao trước 1 tháng đấy