1/10/16
772
8.724
93
Ngồi xe này quen rồi bữa xách chiếc tay ga của bà xã đi thấy gượng tay vãi.

Em mới dán thêm tem mâm cho giống Satria. Qua Tết có xèng chắc em đi ốp carbon mấy chỗ nhựa đen quá. Btw màu trắng đẹp đó
Ra giấy luôn nhiu bác?
Xe này kg biết hộc chứa đồ để vừa cái áo mưa kg, hay áo mưa bỏ bóp hả bác? Kg biết để 2 - 3 ngày kg đi thì đạp máy nó dễ nổ máy kg?

• Like
Reactions: duy thắng
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Ngồi xe này quen rồi bữa xách chiếc tay ga của bà xã đi thấy gượng tay vãi.
Em mới dán thêm tem mâm cho giống Satria. Qua Tết có xèng chắc em đi ốp carbon mấy chỗ nhựa đen quá. Btw màu trắng đẹp đó

Haha, em cũng lên full đèn choá của Satria, gọn gàng hơn hẳn không còn đèn signal rời nữa. Đúng bác ạ, chạy quen sáng nay xách con AB nhà đi cảm giác sao hôm nay con AB cao tay lái quá :D

Hạng B2
14/1/15
476
3.000
93
Haha, em cũng lên full đèn choá của Satria, gọn gàng hơn hẳn không còn đèn signal rời nữa. Đúng bác ạ, chạy quen sáng nay xách con AB nhà đi cảm giác sao hôm nay con AB cao tay lái quá :D

Thay thêm cái mạch led cho sáng, đèn zin tối hù, tháo choá thay mạch led vào nhìn vẫn như zin mà sáng hơn nhiều, chắc chỉ thua tụi chơi bi thôi nhưng mình ko ngại CA thổi

• Like
Reactions: North2000
Hạng B2
14/1/15
476
3.000
93
Ra giấy luôn nhiu bác?
Xe này kg biết hộc chứa đồ để vừa cái áo mưa kg, hay áo mưa bỏ bóp hả bác? Kg biết để 2 - 3 ngày kg đi thì đạp máy nó dễ nổ máy kg?

55.7 cả bảo hiểm nữa nhưng chờ mấy tháng chỗ Su World, ko muốn chờ thì cộng thêm độ 5tr nữa. Hộc để đồ vừa 1 cái áo mưa

Hạng F
22/10/09
8.170
29.938
113
Em mới lấy chạy dc 1000Km rồi, ngon lắm bác ạ. Đi làm cũng dc, mà đi đua cũng tốt
yên xe nhỏ quá, ngồi mau ê mông, mỏi lưng, ko thể thiết kế thếm porte bagage

Hạng F
22/10/09
8.170
29.938
113
View attachment 1519487 View attachment 1519484
Một chiếc côn tay đáng đồng tiền bác ạ, chạy rà qua khoảng 700Km máy nhẹ và bốc hơn mặc dù lúc đó em đang đi nhớt bán tổng hợp (loại nhớt hãng). Bây giờ thay nhớt tổng hợp vào, máy nhẹ, ít nóng chạy số 6 tua máy khoảng 6.000rpm là lên khoảng 85km/h rất nhanh.​
Cân nặng dưới 70kg chạy em này tốt, em nó toàn đồ ngon không như Exciter với Winner. Heo dầu trước Brembo - ByBre, heo dầu sau Tokio, phuộc trước sau Showa.. Bộ sên RK có sẳn phốt cao su luôn. Ngọt, mạnh và nhẹ là đều em thích nhất trên chiếc xe này.​

két nước em nó to gấp 2 lần của Winner và Exciter,

Hạng B2
2/12/16
129
291
63
33
em nhận cân kèo các thể loại raider, ưinner và ex nhé, bác nào thích thì pm em nhé. em ko rep đâu, hehe
Các bác nghĩ gì về cái xe này?

p/s: em cũng thích raider mà ko đủ lúa, buồn voãi