Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
city garden mà giao thông tốt,thuận lợi,ko ngập thì giá còn cao nữa.nội dự án làm ngon,full kiếng tròn tròn nên nhìn rất đẳng cấp .mỗi tội kẹt xe.
theo tui nếu estella height chủ thớt thấy xa quá thì lụm sunwah nhé.:D

Hạng B2
22/11/15
198
132
43
bác này mua căn hộ mà làm khổ não ghê =))
mình đã nói chân thành.mua thì phải tự mình cảm nhận.mỗi ng 1 nhu cầu khác nhau.hỏi bác chỗ làm việc hay là địa điểm hay đi đâu thì bác ko trả lời.lập quá trời topic mới.
Bác tham khảo thêm sunwah nhé.đẹp,yên bình hơn VCP,cũng nhiều tiện ích,cũng đẹp và cao cấp.
Cái mệt nhất là không biết mình thật sự muốn gì đó bác :')

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Cái mệt nhất là không biết mình thật sự muốn gì đó bác :')
bác tới tận nơi mới được.chứ ngồi hỏi thì chỉ dc ý kiến chủ quan cá nhân thôi.những dự án bác hỏi toàn là hàng cao cấp nhưng vẫn có thế mạnh riêng từng cái
nhưng như nhu cầu của bác thì em vẫn đề cử sunwah.gần trung tâm mà lại yên bình,tiện ích cũng đầy đủ.

Tập Lái
24/8/15
24
74
13
37
City Garden ở thích đó bác,e ra vào nhiều lần, lần nào cũng cảm giác dễ chịu. Kẹt thì giờ cao điểm thôi, ko đến mức kẹt lắm đâu, quan trọng thích là được chớ kẹt xe e nghĩ ko phải vấn đề khó vì SG có chỗ nào ko kẹt đâu :D

11/3/21
27
4
3
29
nhà mình đang cho thuê cũng gần chỗ city garden, chỗ này chỉ hơi kẹt vào giờ cao điểm thôi, còn lại thì di chuyển bình thường. Đường Ngô Tất Tố này vừa bước chân ra có các tiệm đồ ăn ngon lành phù hợp cho bác ở một mình ít nấu ăn (gần đó có tiệm kebap mặt trời ăn ngon), chỗ này mình thấy ngập cũng chỉ bữa nào mưa lớn vcl ra thì mới ngập 1/3 - 1/2 bánh xe thôi, xây căn hộ đẹp, an ninh, mình có tiền cũng muốn mua ấy. Nhà mình ở hẻm 37 ngay kế đó luôn.