Hạng B2
21/7/12
314
25
18
1.Tôi là người lái xe có văn hoá còn bạn thì sao?
2.Hãy thể hiện mình là người có văn hoá khi tham gia giao thông
3. Nhanh 1 giây chậm 1 đời.

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
1. Phóng nhanh, vượt ẩu, lấn làn
Chẳng vào nhà đá cũng nằm nhà thương!
2. Chung tay vì một Việt Nam không tai nạn giao thông!
3. Hãy cùng Previa Club nói không với vi phạm giao thông!

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tieuho123 nói:
nguoiphutinh nói:
Trong hội mình chắc có nhiều người không dán đc:
1> Anh Niên
2> Em
Ai nữa thì tự nhận đi.

Đi 1 mình thì e chạy cực chậm nhưng đi với nhiều người thì ai chạy sao....em theo vậy :):):)

.....Để em tìm mua con ISUZU 7 chỗ , máy dầu,.....dán mấy câu nhắc nhở này cho nó hợp....
gì kỳ vậy ta
vậy là chuyện chạy cẩn thận chỉ để dành cho những ai đi xe cùi bắp còn nếu ai có xe độ,xe ngon thì có quyền chạy nhanh,chạy ẩu coi thường tính mạng người khác sao ta

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
nguoiphutinh nói:
1> Anh Niên
2> Em
Ai nữa thì tự nhận đi.

Đi 1 mình thì e chạy cực chậm nhưng đi với nhiều người thì ai chạy sao....em theo vậy :):):)

.....Để em tìm mua con ISUZU 7 chỗ , máy dầu,.....dán mấy câu nhắc nhở này cho nó hợp....
gì kỳ vậy ta
vậy là chuyện chạy cẩn thận chỉ để dành cho những ai đi xe cùi bắp còn nếu ai có xe độ,xe ngon thì có quyền chạy nhanh,chạy ẩu coi thường tính mạng người khác sao ta

He....he.....em đùa tí thôi chứ em luôn là người đi về nhà cuối cùng trong mấy chuyến off của Pre mà....tà...tà....về nhà ........

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
nguoiphutinh nói:
1> Anh Niên
2> Em
Ai nữa thì tự nhận đi.

gì kỳ vậy ta

He....he.....em đùa tí thôi chứ em luôn là người đi về nhà cuối cùng trong mấy chuyến off của Pre mà....tà...tà....về nhà ........
vậy mới nói,nói về chạy cẩn thận thì trong Previa club em cũng có số má lắm mà ta,nhờ như vậy mà khi bị nổ vỏ ở chuyến đi đám cưới siêu xe mới bình an vô sự đó chứ

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
nguoiphutinh nói:
1> Anh Niên
2> Em
Ai nữa thì tự nhận đi.

gì kỳ vậy ta
Lúc này già khó tính quá nha!