Tập Lái
10/7/07
3
0
0
30
Visit Site
Em nhờ các bác mách dùm em cách gắn thêm phuộc sau cho click:D
Em thấy các xe tay ga như epi, aven chỉ có một phuộc sau nên chạy một thời gian bác sẽ thấy cái vè sau nó bị lệch so với bánh xe nên em thấy hình như là nó bị nghiêng do chỉ có một phuộc sau:).
Hôm trước em thấy Honda ra chiếc click đã quá nên em đã quất một chiếc liền mặc dù em biết nó chỉ có một phuộc sau .
Bây giờ Honda lại ra tiếp Airblade có hai phuộc sau, còn máy móc thì sử dụng công nghệ mới, tương tự như click, em cũng thấy thích nó lắm nhưng tại vì hết $ nên không thể đổi airblade được .
Thôi thì phải chịu chạy click nhưng em thấy cái máy của airblade nó giống hệt click, mình chỉ cần mua một cái gấp, với một cái bô của airblade gắn vào thì chiếc click sẽ được hai phuộc sau, khắc phục được nhược điểm đã nói trên .
Nhưng em không biết gắn vào có được không và như thế có thay đổi kết cấu của khung xe không . Bác nào có kinh nghiệm về chuyện này thì giúp em với
.

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI
RE: Các bác ơi!Giúp em gắn thêm phuộc sau cho Click.

bác cứ mua phuộc mà gắn vô, em nghĩ ko sao đâu! em nghĩ Honda gắn 1 phuộc để tiết kiệm kinh phí đó mà! :D

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Em nghĩ bác cứ để nguyên như thế đi thấy đẹp, đừng có "chế" nhìn dỏm lắm. Chắc gì hiệu quả . Không phải xe nào cũng được 1 phuộc nhún đâu bác, kỹ thuật cao mới làm được, chứ hàng Trung mà chế cái này.......
, em xin đi bộ chứ chẳng dám dùng:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chả sao cả nếu bác chạy đúng cách
chở ai thì kêu người đó đừng có ngồi niễng qua bên không phuộc
nếu bên trái ko phuộc mà chở ghệ thì kêu ghệ ngồi gác đầu lên vai phải[8D]
con ave cùi bắp của em chạy 4 năm mà có bị gì đâu[8|]