Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
RE: các bác ơi sợ quá

Theo em bác không nên núp bóng xe khác như vậy, nhất là xe khách. Nếu như bác í thắng gấp để đón trả khách thì nguy hiểm lắm bác ạh.

Đi đường trường, nếu không quen đường thì từ từ chạy, chả lo gì hết. Còn nếu bác cẩn thận nữa thì có thể hỏi các xe ngược chiều là biết ngay có *** ở phía trước hay không mà. Em toàn áp dụng chiêu này khi chạy đường trường:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: reddevil

Theo em bác không nên núp bóng xe khác như vậy, nhất là xe khách. Nếu như bác í thắng gấp để đón trả khách thì nguy hiểm lắm bác ạh.

Đi đường trường, nếu không quen đường thì từ từ chạy, chả lo gì hết. Còn nếu bác cẩn thận nữa thì có thể hỏi các xe ngược chiều là biết ngay có *** ở phía trước hay không mà. Em toàn áp dụng chiêu này khi chạy đường trường:D

Nhưng mà ngoài Bắc không như trong này bác ơi!! Tui ra dậu hỏi mà mấy bác tài ngược chiều cứ làm như không thấy, chỉ có mấy bác xe khách thỉnh thoảng ra hiệu trả lời thôi.

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

90, 100kmh mà bám được thế bác này lái giỏi đấy chứ.

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Trích đoạn: puma.com

Bám cũng có nghệ thuật chứ bộ, đâu phải muốn bám đít ai thì bám?

Chúc mừng bác đã kịp "vèo một cái". Em thấy trên đường trường cứ đều ga 8-90Km/h mà chạy thì cũng bằng thời gian các xe khác chạy thật nhanh rồi lại phải giảm tốc nhiều lần, bác chả việc gì phải vội.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

:mad:ặc... ọe ...nguy hiểm , nguy hiểm quá !:mad: không nên nhé bác nhớ giữ khõng cách an toàn chứ :D

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Câu cú của bác dài thế thế? Nguyên một tràng dài chẳng có chấm phẩy gì hết. Em đọc cũng sợ bác luôn

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Chính xác. Bám đít mà chạy tốc độ cao thì rất căng thẳng và nguy hiểm, một mình mình một đừơng chạy không sướng sao mà phải bám đít người khác. Không quen đường thì cứ đúng tốc độ mà đi, việc gì phải vội.

Hạng B2
11/12/04
198
12
18
40
Hà nội
www.muaxetragop.vn

các bác cứ nói thế chứ không bám như thế thì sao mà chậy nhanh đuợc cơ chứ cư đều đều 70 thì bao giờ mới tới nơi cơ ch. Mà ở ngoài bắc này chắn quá hởi thăm các bác đi ngưuợc các bác chẳng trả lời gì cả tinh thần chẳng đoàn kết gì cả mà sao chẳng thấy bán máy giò sóng tốt độ nhỉ có cái đấy thì tốt biết bao phải không các bác. Mà sao không thấy bác nào buôn cái đó về nhỉ không biết cái đó có bị coi là hàng cấm không nhỉ

Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội

Bác nhầm to rồi, *** không chỉ bắn đầu xe đâu, bây giờ rất hay bắn đít xe đấy bác ợ. Bác làm thế vừa nguy hiểm cho chính bác, mà lại che chắn an toàn cho ông chạy đằng trước :)
Bắn đít xe còn có 1 cái lợi là khi trời nhá nhem tối thì không bị lóa đèn xe của bác

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Nhiều khi, bám suốt mấy năm, sau wedding, mới bật ngửa, tan nát đời giai, ha ha :D
@ bác Chi_pheo 1983 : mừng bác tai qua nạn khỏi.
Nhưng vụ này, là ngày hay đêm , bác ?
Nếu đêm, có khi vì bác bám nó, mà không xuống cốt, cứ pha vô kiếng hậu, nó chói mắt, ghét, mới cố tình chơi bác.
Chứ dù bám đuôi xe khác cả chục km, mà hiền hậu : không chồm nửa xe mình qua trái, không hít sát,v.v..., chẳng xe nào chạy trước làm thế cả.