Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: các bác ơi sợ quá

Trước tiên mừng cho bác thoát nợ, dù là chipheo (em đùa tí)...Bám đuôi tránh ah núp là biện pháp hay dùng hiện nay của lái xe đường dài:D Nhưng xe khách cùng chiều thì nhiều nên bám với khoảng cách an toàn, nếu tấm bình phong ấy phi nhanh qúa: Bỏ..chạy chậm lại và chọn tấm bình phong khác thôi, cứ thế mà bám. Nhưng nay có civil bùm đuôi: xem như hết thoát.:D vì bị tu..ýt sau đó chừng 20km.

Hạng D
27/9/05
1.703
1.794
113

dạo này em chạy xe nhiều thằng nó điên lắm, em hay có thói wen chạy bám theo vạch sơn chư ko chạy sát lươn, vây mà nhìu thằng nó cứ đòi lùi lùi vào cái khoảng trống nhỏ kế xe em, em rà thắng lại thì nó ko wa mà nó cứ bám gần như đầu xe nó sắp sửa chui vào cái khoảng trống nhỏ đó lun, bực cả mình.

Hạng B2
30/9/05
414
106
43

Bác Chí phèo thoát cú đó thật may quá. Chúc mừng bác. Nhưng cũng là bài học bác nhỉ. Nhiều khi cứ muốn đi nhanh thành ra khỏi đi luôn đấy bác ạ. Chậm thì tức lộn ruột thật, nhưng cứ phải theo luật mà đi thôi. Bác cứ nghĩ đến tính mạng của mình và mọi người trên xe mà chạy.

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Đây là 1 kinh nghiệm hay ... cần phải tránh [8|][8|][8|]

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

Hú hồn bác nhể, e tưởng tượng gặp bác lúc ấy chắc vui lắm!!!!!!!!!!!!!
Có một lần e cũng bám đuơi như bác và bất chợt trời đổ mưa rất to chẳng thấy mô tê gì cả và ....... bùm, vợ 2 của e phải thay 2 con mắt khác còn đít con kia thì ......... có dấu 2 con mắt của v2 e. Tính ra bảo hiểm nó bán cho e là nó lỗ nặng.

dac
Hạng B2
10/5/04
165
3
0
53
Hà Lội

Cách tốt nhất là chạy đúng tốc độ bác à.... [8|]