Hạng B2
11/12/04
198
12
18
40
Hà nội
www.muaxetragop.vn
hôm nay em vừa chậy môt chuyến Hà Nội -Vinh sáng đi tối về lần đầu chậy chuyến đường xa nên cũng chẳng có tí kinh nhiệm nào cả e chỉ sợ *** bắn cho một phát thôi . Thế là em nghĩ ra một cách đó là bám đít một cái xe khách nhưng không ngờ bị ông xe khách đó chơi cho một phát làm em suýt lao vào cái xe lu trước mặt .Đó là do em bám sát cái xe khách truớc mặt quá vì anh hùng núp mà ông xe khách thấy thế liền chơi em một phát khi ông ấy thấy có cái xe lu truớc mặt ông ta không tránh ngay ma để gần đến nơi ông ta bẻ lái đến vèo một cái làm chiếc xe lu hiện ra lù lù truớc mặt em lúc đó cũng tầm khoảng 90 đến 100 tim em lúc đó cảm tuởng như nó nhẩy ra ngoài tới nơi may mà còn đánh lái ra đuợc một teo nên không chạm các bác ạ nếu quả đấy mà không tránh kịp thì chắc là em đi gặp các cụ mất rùi . vậy bác nào có y tưởng gì hay hơn của em không AE trao đổi tí chút mà những bác nào tay lái cứng kinh nghiệm nhiều đừng chơi những phát kiểu kiểu như thế nhé làm cho bọn đàn em sợ chết khiếp mất mà cachs nào để né được *** bắn nhỉ các bác nhỉ

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.296
113
RE: các bác ơi sợ quá

Bác đã quá ư dại dột khi làm như vậy. Nguy hiểm thì đã rõ, nhưng bác cũng vẫn có thể bị công an phạt như thường vì lỗi không đảm bảo khoảng cách an toàn khi đi trên đường.

Hạng B1
22/9/06
51
1
0
47
HCMC
www.vcbs.com.vn

Lái xe đường trường bác luôn luôn phải nhìn được xem vài trăm mét đằng trước có cái gì không. Và để giữ khoảng cách an toàn thì bác đếm 3 số này: "1001, 1002, 1003". Xe mình phải cách đuôi xe người ta 1 khoảng cách trong thời gian đếm hết 3 số này.

Tập Lái
24/2/06
24
0
0

Sao bác dại thế, thử hỏi khi b chạy có em khác cứ kè kè sau dít b có khó chịu o?dấy là ban ngày chứ ban dêm em dó kè sau dít b mà còn pha dèn nữa thì máu b có sôi lên o?

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Một kinh nghiệm hay, chúc mừng bác không phải trả học phí đắt. ;)

Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn

Em ghét và sợ ai bám sát đít lắm[:'(]:mad:, muốn qua thì qua chứ bám sát đít hoài em ghét nhất:mad:, bị bám sát đít vậy em hay thắng gấp lắm [8D]:D. Em dzọt, đừng đánh em. :)[8D]

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Bám cũng đưoc nhưng ko có hiệu quả thực sự đâu bác ơi . 1 khi đã bám thì nên giữ khoảng cách an toàn vì nói thật em cũng ghét ai bám mình ( cảm giác như bia đỡ đạn cho nguời khác ý ) . nếu không quen đường thì tốt nhất bác cứ đúng tốc độ mà đi là an toàn

Hạng B2
7/2/06
127
7
18
Vietnam

Chúc mừng bác Chí Phèo đã tránh được một tai nạn khủng khiếp và thêm một bài học bổ ích cho bản thân và các anh em khác.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Bác là Chí Phèo mà cũng sợ *** nữa à? Nói vậy chứ nếu mình chạy đúng thì đâu phải sợ thằng nào. Nhưng mà tui nói thật, đường Hà Nội - Vinh chỉ có mấy trăm cây mà chạy từ sáng tới chiều mới tới thì không biết chừng nào mới khá lên nổi. Đường quốc lộ mà cứ phải bò không thì gọi là quốc lộ làm gì? Chán thấy mụ nội luôn!!!