Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50
anhoa nói:
Tính từ lúc này em bỏ thuốc các bác nhé.
Xem được bao lâu, khi nào em hút em báo cáo lại với các bác.
Năm ngoái em boe được 6 tháng rồi, sau mười năm hút...
Nay phải quyết tâm bỏ lại thôi.
Các bác ủng hộ nhé, em lấy tinh thần đây, chỉ xin hút một diếu nưa thôi rồi bỏ luôn nhé!
Quyết tâm!!!

em ủng hộ Bác nè. Bác để nữa điếu kia cho em nha. hehe
nói vậy chứ em cũng bỏ mấy lần mà không được cứ sau mỗi lần bỏ rồi hút lại thì lại hút nhiều hơn

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
anhoa nói:
Các bác ủng hộ nhé, em lấy tinh thần đây, chỉ xin hút một diếu nưa thôi rồi bỏ luôn nhé!
Quyết tâm!!!

chết sặc với bác:D. em thi thoảng đi cà phê thì làm 1-2 điếu (chỉ hút được ngựa với esse đỏ, đặc biệt ko nhằn được vina).

Hạng B2
19/4/08
169
0
0
39
trongkiet nói:
Các bác thử dùng cái này có thể giup bo thuoc la do
Ghiền Thuốc vì có chất Nicotine trong điếu Thuốc.Thuốc điếu có hại vì trong 1 điếu Thuốc có rất nhiều Hoá Chất độc hại ,Loại thuốc này là giống như thay đổi cách đưa Nicotine vào cơ thể mà không cấn phải hút thuốc,Cai thuốc bằng loại này là vẩn đưa chất Nicotine vào cơ thể nhưng có kiểm soát để từ từ giảm dần đến khi ta không còn Ghiền chất Nicotine nữa.Nhưng theo em biết thì người Ghiện thuốc lá ngoài việc Ghiền Nicotine những người Hút thuốc lá còn ghiện cả cái Cảm giác khi hút nửa vì vậy khi đối diện với 1 người đang hút thuốc thì họ sẻ hút trở lại nếu họ không có Bản lỉnh ,do đó sẻ có kết quả ngược lại nếu song song với Sử dụng loại này họ lại hút thêm vài điếu thuốc nữa thì vô tình đã đưa thêm chất Nicotine vào cơ thể.Tóm lại Bỏ thuốc cách nào cũng được nhưng phải có bản lỉnh và quyết tâm.nếu không thì còn tệ hại hơn . Giống em bỏ tới bỏ lui rồi có bỏ được đâu,đã vậy còn xài thêm loại này nữa thì em tèo mau hơn

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Bỏ thuốc lá đúng là rất khó nhưng không phải là không làm được . Trước năm 2000 em ngày nào cũng đốt 1 gói , có khi hơn . Sau đó thằng con trai em nó ...hút theo . Thế là em bỏ . Kinh nghiệm cho thấy bỏ thuốc lá thực ra chẳng có gì khó vì tôi chỉ bỏ 1 lần là thành công nếu ta quyết tâm và có động lực . Hãy tưởng tượng cảnh thằng quý tử nhà mình phì phèo thuốc lá trên môi , tay cầm bộ bài ngồi binh xập xám trong căn nhà trọ ẩm thấp cùng đám bạn sinh viên các bác sẽ bỏ được thuốc lá ngay vì nếu các bác hút thì con cái chúng ta cũng se hút . Gì không biết chứ bỏ thuốc lá , cái khoản ...đàn ông nó tiến bộ tốt lắm nghe các bác . Không tin hả ? Bỏ thuốc lá đi rồi thấy . Lúc đó nhớ Vốt ka cho em nha !

Tập Lái
4/6/10
41
0
0
anhoa nói:
Quyết tâm!!!

Hạng D
13/1/10
2.009
40.513
113
53
anhoa nói:
Quyết tâm!!!

Em theo bác, ah có thuốc không cho em điếu

Tập Lái
26/10/17
11
6
3
35
vẫn biết vậy , nhưng làm sao bỏ dc thuốc lá hả trời!
Bác ơi, bác bỏ được thuốc chưa? bác thử sử dụng miếng dán Nicotin để cai thuốc đi bác, em đang định dùng này, lập team cai thuốc đi bác