Tập Lái
26/10/17
11
6
3
35
Tính từ lúc này em bỏ thuốc các bác nhé.
Xem được bao lâu, khi nào em hút em báo cáo lại với các bác.
Năm ngoái em boe được 6 tháng rồi, sau mười năm hút...
Nay phải quyết tâm bỏ lại thôi.
Các bác ủng hộ nhé, em lấy tinh thần đây, chỉ xin hút một diếu nưa thôi rồi bỏ luôn nhé!
Quyết tâm!!!
ủng hộ bác luôn, giờ bỏ thành công chưa bác ơi?

Hạng B2
9/9/13
120
177
43
Cũng không khó, 10 năm trước bỏ được 2 tháng, 9 năm sau đến giờ bỏ hẳn... 1 bao/ngày vào túi :oops::D

Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Mình ngày 2 điếu sau cơm trưa và trước khi ngủ , bao năm rồi chỉ vậy thấy ít chắc ko cần bỏ , mà cũng khó bỏ , hôm nào tới giờ đi ngủ hết thuốc là chạy đi mua dù khuya ,

Tập Lái
26/10/17
11
6
3
35
Mình ngày 2 điếu sau cơm trưa và trước khi ngủ , bao năm rồi chỉ vậy thấy ít chắc ko cần bỏ , mà cũng khó bỏ , hôm nào tới giờ đi ngủ hết thuốc là chạy đi mua dù khuya ,
Bác có muốn cai thuốc không bác, em đang định dùng cái miếng dán Nicotin gì đấy để cai vì em cũng như bác ấy, đến hẹn lại lên, đến giờ là hút nên mãi vẫn chưa bó đươc, bác muốn bỏ thí lập team dùng thử để cai xem bác ơi

Tập Lái
26/10/17
11
6
3
35
Cũng không khó, 10 năm trước bỏ được 2 tháng, 9 năm sau đến giờ bỏ hẳn... 1 bao/ngày vào túi :oops::D
kaka, ngày bác hút 1 bao ạ, :D bác ơi, em mới thấy có cái miếng dán Nicoti gì đấy dán vào ng để cai thuốc lá, bác có muốn cai ko mấy ae ta làm nhóm cai thuốc lá đi bác.

• Like
Reactions: Autosmart
Hạng B2
9/9/13
120
177
43
kaka, ngày bác hút 1 bao ạ, :D bác ơi, em mới thấy có cái miếng dán Nicoti gì đấy dán vào ng để cai thuốc lá, bác có muốn cai ko mấy ae ta làm nhóm cai thuốc lá đi bác.
Ủng hộ hết mình, cai được thuốc là quá ok:rolleyes:

Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Bác có muốn cai thuốc không bác, em đang định dùng cái miếng dán Nicotin gì đấy để cai vì em cũng như bác ấy, đến hẹn lại lên, đến giờ là hút nên mãi vẫn chưa bó đươc, bác muốn bỏ thí lập team dùng thử để cai xem bác ơi
Mình thấy cũng khó bỏ nhưng chủ yếu nghĩ ngày 2 điếu chắc ko sao