Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
RE: Các Bác SF cờ lắp giúp em phát

Nhấn vào nút có ký hiệu bên tài, phía dưới của. Hôm nọ Em Carens của tôi cũng bị Y như bác may mà cô bán hàng không đổ xăng vào bình dầu, Hú vía.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@Khoi2002: thank bác nhé. Em chờ lâu quá thấy sốt ruột. Thế sắp tới có kô hả bác?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: HAI2957

Nhấn vào nút có ký hiệu bên tài, phía dưới của. Hôm nọ Em Carens của tôi cũng bị Y như bác may mà cô bán hàng không đổ xăng vào bình dầu, Hú vía.
Xe Santafe máy dầu, nắp bình nhiên liệu có chữ Diesel to vật vã, không thể nhầm lẫn được!

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Bac tim lai phia ben trai cho ngoi cua bac la thay ngay do.Em ko co SF - nhung em xem xe 1 lan roi em van nho ma.Xin loi Mod nhe-may em bi loi phong ko go Vietlish co dau duoc.I'm Sorry!...keke:D:D:D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: aconnongthon

Nhờ các bác có xe SF giúp em phát, em mới nhận xe tối hôm qua vác xe ra lòng vòng Mỹ Đình, đến lúc về thì gần hết xăng. Vào đổ xăng mà em với mấy thằng bán xăng tìm mãi không thấy cái nút mở bình xăng chỗ nào các bác ợ. Mịa đang loay hoay tìm thì thằng bán xăng nói mỉa mai nó bảo em gọi cho chủ xe xem mở bình xăng chỗ nào. Em đã bảo xe vừa mua chưa biết nó lại bồi tiếp lần sau mượn xe thì phải hỏi kỹ nhé. Mịa điên quá em tát cho nó phát hôm qua lằng nhằng tý nữa oánh nhau với mấy thằng bán xăng. Mịa chạy xe về nhà cú quá, bực cả mình.
=> sáng nay đi làm bằng con Honda => bác nào có xe rồi chỉ giúp em chỗ mở nắp bình xăng với....
Bác Ác Ôn Nông Thôn này nóng tánh quá nhẩy.... Em mà như bác em lấy hộp quẹt Gas ra hù là nó sợ liền.

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

@Tuan1368: Em nhận xe ở Ôto Ngọc Khánh Phạm Văn Đồng bác ạ. Có tý kinh nghiệm cho bác đây
Bác đã nói với nó là bác làm ở đâu chưa? Nếu chưa bác mượn quả máy anh Pro vào, ăn mặc nư phóng viên ý, đến chỗ bác đặt xe là um nên giở vờ là nhà báo dọa về viết bài đăng báo là nó sợ đấy. Cứ yêu cầu gặp thẳng xếp ở đấy để làm việc nhé không làm việc với sale nhé. Hôm trước em cũng làm thế vừa về đến cơ quan là thấy nó hẹn mai anh nên lấy xe.

Tập Lái
18/6/07
17
0
0

Trích đoạn: aconnongthon

@Tuan1368: Em nhận xe ở Ôto Ngọc Khánh Phạm Văn Đồng bác ạ. Có tý kinh nghiệm cho bác đây
Bác đã nói với nó là bác làm ở đâu chưa? Nếu chưa bác mượn quả máy anh Pro vào, ăn mặc nư phóng viên ý, đến chỗ bác đặt xe là um nên giở vờ là nhà báo dọa về viết bài đăng báo là nó sợ đấy. Cứ yêu cầu gặp thẳng xếp ở đấy để làm việc nhé không làm việc với sale nhé. Hôm trước em cũng làm thế vừa về đến cơ quan là thấy nó hẹn mai anh nên lấy xe.

Thế mà lúc đổ xăng bác không gọi bon sale bên NK ra để mở nắp bình nhiên liệu cho bác . Chẳng lẽ chúng nó bán xe mà không biết chỗ mở năp bình ở đau a mà lại để cho bác phải vác Zippo ra dọa bon đổ xăng

Làm sao biết đc chữ ngờ ..............................