Tập Lái
4/1/16
31
82
18
55
Tình hình vụ việc như sau, vào ngày 10/4, trên đương từ đèo Chuối về Sài gòn F1 mình lái và mình ngồi bên cạnh thật sự lần đầu tiên F1 lái đường đèo và quốc lộ mình cũng hơi ngán , nhưng cũng muốn tập cho F1 lái cho biết cảm giác thế nào và sẽ gặp những tìhn huống khi tham gia giao thông trên Ql, vậy ma đến đoạn rừng cao su gần đến ngã ba Dầu giây bị xxx thổi lại với lý do chạy quá tốc độ 57/50km/h trong khu nội thị không có giải phân cách cứng , mình yêu cầu cho xem hình ảnh thực tế thì các chú xxx đưa ra cái iphone 5 và có biển số xe minh chạy quá tốc độ trong khu nội thị khu vực Tân Phú đồng nai , F1 minh nói chạy quá có 7km thì nhằm nhò gì và nói xxx qua làm việc với mình mới ghê ,các chú xxx nói với minh rằng anh em trong nghành hết nên tụi tôi chỉ nhắc nhở anh chị thôi ,mong rằng anh chi chạy đúng tốc độ trong nội thị ,vi vậy qua lời nhắc của các chú xxx Đồng Nai ,mình cũng lưu ý các lái mới cần chú ý khu nội thị từ Tân Phú về ngã ba Dầu Giây cần chạy đúng tốc độ không nên lơ là dù chỉ một phút

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Trong nội thị thì 50km/ h mà bác, khuc đồng nai hình như đâu có dãi phân cách, bác chạy quá toc do dính là đúng rồi !

Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
em lược dịch. Bác chủ bị bắn tóc độ, sau đó được tha vì bác chủ cũng là xxx. Như vậy trên đây cũng rất nhiều xxx, rất nhiều xxx giàu có nhưng hãm mình

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Bài của bác cũng hơi dài nhưng nếu có dấu và chấm phẩy đầy đủ thì đọc hiểu liền. Đằng này mình đọc vài lần và cũng tới lúc nản mới hiểu

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Đọc bài chủ thớt mà muốn hiểu thì đọc đi đọc lại chắc vài lần
:(:(:(:(:(:(

Hạng B2
22/7/15
108
108
43
42
Quận 7
Mình đọc 1 lần là hiểu nhưng hơi căng thẳng tý vì ko có dấu và chấm phẩy ngắt dòng. Em nghĩ cứ theo biển báo mà chạy. Mà xxx đi đường gặp chuyện có lợi quá nhỉ