Hạng B2
1/12/14
130
19
18
30
Phần này em cũng công nhận bên Toy làm tốt hơn các hãng khác.

Hạng B2
8/8/05
499
262
63
Minh di bao duong xe bmw va toy, den toy chua ngoi nong ghe da co nguoi den hoi anh uong gi em mang cho di nhien la free, con den bmw thi kong co nuoc uong nhe, tru khi bac mo mieng xin thi se co chai nuoc suoi uong. Qua do thay duoc la toy phuc vu khach hang an can hon roi. Nhin chung cac bac nhan xet toy la nhat em nghi la dung.

Hạng B2
25/6/09
145
27
28
45
Tp.HCM
Mình bảo dưỡng ở Honda Phước Thành thấy rất tốt, từ chuyên viên tư vấn, bảo hiểm, phục vụ ăn uống,...rất chu đáo và giao xe đúng hạn. Vote 1 phiếu cho Honda

Tập Lái
15/9/14
21
10
3
31
Trong tất cả các hãng đã trải nghiệm thì khâu dịch vụ của Toyota phải nói là số 1, thứ nhì là Honda. Họ chăn sóc khách cảm thấy xứng đáng đồng tiền mình bỏ ra.
Dịch vụ bán hàng toyota vũng tàu như cục... Khi dễ người quá đáng. Mới đầu e tính tậu Toyota nhưng sau đó e đã kết hôn với vợ lớn là em honda. Cảm ơn toyota đã đưa em đến với honda, dịch vụ sau bán hàng khá tốt...

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
Các anh luôn phải càu nhàu vì những chuyện nhỏ quá nhỉ. Mình kệ !
Mình vào gara để chiêm ngưỡng sự cẩu thả của những người Việt Nam đang phải lao động chân tay và cảm nhận sự vô ý thức của những người Việt Nam đang làm việc quản lý.
Toàn những tập thể rời rạc, cô lập.

Hạng B2
23/3/15
170
284
63
Hồ Chí Minh
cái hình giong TYT 18 Phan Văn Trị vậy bác
hình Mod chèn vô đó bác !

Em phải công nhận một điều khâu dịch vụ, bảo dưỡng của Toyota rất tốt. điều này cũng khiến khách hàng mua tiếp chiếc xe thứ 2 chọn hãng này rất nhiều.

Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Nền công nghiệp ô tô của nước mình còn nhiều hạn chế từ khâu sản xuất chưa nói gì đến phân phối......còn hậu mãi và chăm sóc sau khi bán hàng thì khỏi cần bàn ! Ra gara tư nhân họ làm nhiệt tình hơn nhưng coi chừng bị chém đẹp!
Ủa VN có nền CN ô tô bao giờ???