Tập Lái
23/5/19
7
1
6
35
Nếu bác muốn tiết kiệm chi phí thì tham khảo thử dòng pana đi, dùng cũng được bác. Còn đầu tư lâu dài sau này thì bỏ thêm tí thóc rước con Daikin về dùng dần.

Tập Lái
23/5/19
9
1
6
43
dòng daikin hđ êm ái, giảm tiếng ồn vào ban đêm, với công nghệ giúp gió mát khắp phòng bảo vệ sức khỏe và khả năng lọc bụi khá ok, k biết bác chủ top có những ưng tính năng này k :)

Tập Lái
26/6/19
0
0
0
34
dòng daikin hđ êm ái, giảm tiếng ồn vào ban đêm, với công nghệ giúp gió mát khắp phòng bảo vệ sức khỏe và khả năng lọc bụi khá ok, k biết bác chủ top có những ưng tính năng này k :)
nhà có trẻ con hoặc người già thì thích hợp nhất bác nhỉ :)

Tập Lái
23/5/19
9
1
6
43
nhà có trẻ con hoặc người già thì thích hợp nhất bác nhỉ :)
bé nhà tớ cũng mới 7 tháng, tối ngủ ngon lành mà không thấy ảnh hưởng gì, vẫn khỏe mạnh, hồng hào. máy Daikin nó k kêu như những máy khác đâu, lại có nhiều tính năng bảo vệ sức khỏe hay lắm

Tập Lái
26/6/19
0
0
0
34
bé nhà tớ cũng mới 7 tháng, tối ngủ ngon lành mà không thấy ảnh hưởng gì, vẫn khỏe mạnh, hồng hào. máy Daikin nó k kêu như những máy khác đâu, lại có nhiều tính năng bảo vệ sức khỏe hay lắm
vâng, cám ơn chia sẻ của bác, để e xem thêm mấy con Daikin này còn gì hay nữa không để thuyết phục gia đình. Nhà cũng đông người nên lựa chọn cũng lằn nhằn, 9 người 10 ý =)))

Tập Lái
17/6/19
8
0
2
38
bác cần những tính năng như nào chứ? Thí dụ bền, tiết kiệm điện, nhiều tính năng thì Daikin, còn kinh phí thấp, giá vừa túi thì Pana thôi

Tập Lái
29/6/19
5
1
1
35
điều hòa Daikin bác ơi, bao tiết kiệm, bao bền, lại còn nhiều công nghệ lắm