Tập Lái
29/6/19
5
1
1
35
nghe hay đây bác nhỉ, nhưng chất lượng thế nào ạ?
chất lượng tốt bác, nó là dòng máy của Nhật nên chất lượng thì khỏi bàn rồi, lại có nhiều, công dụng, tính năng hay nữa, nhà đông người hay có em bé thì dùng Daikin là bao chuẩn luôn

Tập Lái
26/6/19
0
0
0
34
chất lượng tốt bác, nó là dòng máy của Nhật nên chất lượng thì khỏi bàn rồi, lại có nhiều, công dụng, tính năng hay nữa, nhà đông người hay có em bé thì dùng Daikin là bao chuẩn luôn
vâng, để em tham khảo thêm về con Daikin này, nhiều bác bảo dùng Daikin quá chắc e cũng phải thử 1 con cho biết.

Tập Lái
15/6/19
5
2
3
34
Bác tham khảo dòng inverter của Daikin nha bác, dòng máy này tiết kiệm điện, có công nghệ mắt thần thông minh khá hiện đại

Tập Lái
15/6/19
5
2
3
34
nó có tác dụng như nào đấy bác nhỉ?
mắt thần nó có khả năng cảm biến hồng ngoại phát hiện có người trong phòng hay k, rồi tự động tăng nhiệt độ lên khi k có ng trong phòng, như thế sẽ tiết kiệm đơn hơn là để 1 nhiệt độ liên tục trong nhiều giờ mà không có người sử dụng. Vì mình điều chỉnh nhiệt độ càng thấp thì sẽ càng hao điện năng bác.

Tập Lái
29/6/19
3
3
3
38
mắt thần nó có khả năng cảm biến hồng ngoại phát hiện có người trong phòng hay k, rồi tự động tăng nhiệt độ lên khi k có ng trong phòng, như thế sẽ tiết kiệm đơn hơn là để 1 nhiệt độ liên tục trong nhiều giờ mà không có người sử dụng. Vì mình điều chỉnh nhiệt độ càng thấp thì sẽ càng hao điện năng bác.
ồ, hay thế, giờ mới nghe đến tính năng này có trên một cái máy lạnh, Daikin dạo này hiện đại hightech phết bác nhỉ.

Tập Lái
29/6/19
4
0
1
38
dòng này ngon nên các bác đổ xô vào xài là đúng, giá hơi đắt hơi các dòng khác nhưng chất lượng thì k thằng nào vượt qua được
thế à, em cũng đang tìm hiểu về dòng Daikin này :)), thông tin e có được là máy này vừa tiết kiệm mà thấy còn update công nghệ hiện đại liên tục, khá ghê. Chắc phải mua 1 con về test thử.