O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Các bác tư vấn giùm em

Trích đoạn: hungbleu

Tui & nhiều huynh vẫn chưa hết sốc sau vụ Civic 20 K , tui vẫn đang mơ bác quangtin ạ !
em dặn bác trước,nếu vỡ mộng,thì tự mình ôm hận nha,chớ khóc lóc,kêu gào!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Sao bác phuongnam lại thích Jolie nhể? Sao bác không nghĩ đến em Zace? Tầm 24k bác kiếm được em 2005, 2006 rồi đó, sau này bán cũng dễ hơn Jolie. Vả lại Zace cũng dễ chạy dịch vụ hơn Camry.

Tập Lái
30/8/06
12
0
0

Bác phuongnam , tôi làm trong ngành du lịch nên cũng khá rành vụ thuê xe . Jolie 2.0 , coi là 7 chỗ , giá xe cho thuê ở giữa 4 chỗ & 15 chỗ , thực ra trong du lịch , jolie coi là 4 chỗ vì không ai chụi ngồi ghế sau trừ trẻ con . Nếu chạy cho thuê , sẽ vào giá ...2700 vnd / km , chưa kể phần cắt lại cho bên gọi ...và chi phí . 2.0 sẽ rất hao xăng , không như Zace 1.8 .

Nếu bàn lại chuyện 7 chỗ thì bác nên vào chủ đề 7 chỗ mua loại nào mà anh em đã post lên .

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

@SONGNGUYEN:Vâng,em cám ơn bác,có lẽ em suy nghĩ thêm xem sao bác ạ
@XUANHANOI:Nếu chuyện cho thuê mà thấy xương quá thì chắc thôi bác ạ,chỉ suy nghĩ xem nên mua xe nào thôi:(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Trích đoạn: songnguyen

Sao bác phuongnam lại thích Jolie nhể? Sao bác không nghĩ đến em Zace? Tầm 24k bác kiếm được em 2005, 2006 rồi đó, sau này bán cũng dễ hơn Jolie. Vả lại Zace cũng dễ chạy dịch vụ hơn Camry.

Tư vấn mua xe, Cụ Songnguen hay có những ý kiến xác đáng: Kính Cụ:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

@bác phuongnam: nếu bác không tính đến việc chạy dịch vụ thì đừng nghe em, em chỉ tư vấn cho bác vừa có xe đi chơi nhưng cũng có thể chạy dịch vụ tàng tàng để có tiền đổ xăng và trả lương tài xế thì Zace là lựa chọn kinh tế. Nếu bác ráng tí thì làm luôn chiếc Inno cho nó đẹp :D
@bác phantan: hum nào em tư vấn cho bác con xe tải nhá (j/k):D:D

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

@BÁC SONGNGUYEN:Vâng,thế là khỏi dịch vụ,dịch viếc gì bác nhỉ,cho nó đỡ mệt:),INNOVA thì em thích lắm nhưng khả năng kg cho phép:((cách đây vài tháng có bà chị làm máy lạnh LG trúng 1 em INNOVA nói để rẻ cho em hơn giá thị trường 2k mà em còn kg dám mua.7 chỗ thì ok rùi nhưng em cũng hơi suy nghĩ vì em đang có 1 em SUZUKI CARRY(em nó cũng là 7 chỗ bác ạ:D)

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: phuongnam

@BÁC SONGNGUYEN:Vâng,thế là khỏi dịch vụ,dịch viếc gì bác nhỉ,cho nó đỡ mệt:),INNOVA thì em thích lắm nhưng khả năng kg cho phép:((cách đây vài tháng có bà chị làm máy lạnh LG trúng 1 em INNOVA nói để rẻ cho em hơn giá thị trường 2k mà em còn kg dám mua.7 chỗ thì ok rùi nhưng em cũng hơi suy nghĩ vì em đang có 1 em SUZUKI CARRY(em nó cũng là 7 chỗ bác ạ:D)
Innova sẽ giúp bác đỡ phải suy nghĩ nhiều thứ, chỉ phai suy nghĩ 1 điều thui ........ xiền ơi là xiền :D:D:D
Nếu bác không đủ xiền, bác có thể trả góp mà Innova chạy du lịch còn hút khách hơn Zace nữa ấy chứ. Nếu bác muốn ôm trọn em nó trong 1 phát 1 :D, bác có thể chọn Innova J giá tầm 24K hơn chút chút chứ không đến 26.x K như niêm yết đâu.

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

@ANHEMVIETNAM:Kg cố được nữa bác ạ,lấy em JOLIE hay CAMRY cũ còn phải xoay chóng mặt bác ui:(:(

Hạng C
19/4/06
503
7
0

Nếu 2 xe đó em nghĩ Jolie hơn bác ạ! xe mới vẫn hay hơn!