Hạng B1
22/7/13
55
34
18
39
Các bác tư vấn giúp em xe hạng B giá 300 triệu

Số em đúng khổ mà, các bác vào phán giúp em với

Chuyện là nhà e hay đi du lịch và về quê nên thường xuyên thuê xe, tháng nào cũng 1-4 lần. Thuê nó bất tiện nhiều cái vì không phải xe mình

Sau bao lần năn nỉ gãy lưỡi, vợ em nó cũng mủi lòng các bác ạ, cho em hẳn 300 triệu để mua xe, mà bắt buộc phải số tự động, xe đẹp, không được vay.

Mấy bác đang ngồi xe ngon mà phải xuống xe hạng A ngồi thì biết rồi đấy, e cũng thế, ráng kiếm con hạng B nào ngồi êm tý mà 300 kiếm con nào cho được.

Em hết cách nên cầu cứu các quân sư hiến kế e xin thêm bà cả nhà em ít, sao cho bả vui vẻ đưa thêm cho em đủ con xe.

E xin hậu tạ tất cả các quân sư ạ

Các bác tư vấn giúp em xe hạng B giá 300 triệu

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Lấy 300tr gửi ngân hàng. Lấy tiền lãi thuê tháng 1 em hạng A như i10. Phục vụ bà cả tầm 2 tháng. Tháng thứ 3 thuê xe hạng B, lại phục vụ bà cả. Hy vọng bà cảm nhận đc sự khác biệt. Lúc đó có khi cho bác lên phân khúc C hay D luôn cũng không chừng, hihi

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Cách đây 2 tháng em gả bán con City 2013 với giá 325 củ. Tầm tiền này mà muốn xe hạng B số tự động thì chỉ có lấy đời sâu thôi. Cần đẹp thì bỏ tầm vài triệu tút tát là long lanh lại ngay. Mua xe cũ hạng B dễ bị dính xe chạy dịch vụ, mà thường số tự động thì cũng ít khi chạy dịch vụ

Hạng C
18/7/11
753
1.256
93
Cách đây 2 tháng em gả bán con City 2013 với giá 325 củ. Tầm tiền này mà muốn xe hạng B số tự động thì chỉ có lấy đời sâu thôi. Cần đẹp thì bỏ tầm vài triệu tút tát là long lanh lại ngay. Mua xe cũ hạng B dễ bị dính xe chạy dịch vụ, mà thường số tự động thì cũng ít khi chạy dịch vụ

xe tự động hay sàn mà giá này bác ?