Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Có clip review của Hùng Lâm xehay đánh giá lái vận hành chạy con X5 hơn hẳn Cayenne. Mà X5 rất đẹp, em vote cho X5 chứ GLE thì làm luôn GLS 7c fullsize cho rồi, giá chả chênh lắm như X5 vs X7

Hùng Lâm nói phét. Clip test xe đường nhỏ ngoằn ngoèo, tốc nhanh, đánh lái nhiều, lại mưa trơn trượt có thấy HL test gì đâu??? còn lái trên trường thẳng, đô thị làm sao phát hiện ra khả năng của Porsche Cayenne???

• Like
Reactions: Bunnly
Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Cám ơn các bác, em đã tìm hiểu kỹ và lái thử đủ loại từ RX350 thậm chí cả Velar nữa rồi mới chung kết 2 em này.
Merc thì đặt options đc nhưng xe phải trc tết mới có. Còn X5 thì options quá ổn so với GLE hiện nay.
Các trang review nước ngoài đều đánh giá GLE xếp trên X5 trong phân khúc SUV mid size, tuy nhiên đó là bản đủ có E active body. Còn ở mình cắt hết sạch.
Vì vậy e nghiêng về X5, còn đang băn khoăn quả treo khí nén có nhanh xuống cấp đường Việt Nam ko ạ?

Bác tập lái mà chơi dữ. Mình cũng thích X5 lắm, nhưng chờ thuế Nk giảm. hê hê!

• Like
Reactions: Bunnly
Hạng C
30/4/16
963
363
63
Hùng Lâm nói phét. Clip test xe đường nhỏ ngoằn ngoèo, tốc nhanh, đánh lái nhiều, lại mưa trơn trượt có thấy HL test gì đâu??? còn lái trên trường thẳng, đô thị làm sao phát hiện ra khả năng của Porsche Cayenne???
Xehay ra nhiều clip nhất về review xe cộ và có tính PR nhiều thì rõ, bên Xế cưng làm rất tốt, nhưng em lại khoái Tipcar TV hơn cả vì khen chê rõ rệt mỗi cái là ít review.

Hạng B1
29/5/17
57
17
10
39
Cám ơn các bác, em đã tìm hiểu kỹ và lái thử đủ loại từ RX350 thậm chí cả Velar nữa rồi mới chung kết 2 em này.
Merc thì đặt options đc nhưng xe phải trc tết mới có. Còn X5 thì options quá ổn so với GLE hiện nay.
Các trang review nước ngoài đều đánh giá GLE xếp trên X5 trong phân khúc SUV mid size, tuy nhiên đó là bản đủ có E active body. Còn ở mình cắt hết sạch.
Vì vậy e nghiêng về X5, còn đang băn khoăn quả treo khí nén có nhanh xuống cấp đường Việt Nam ko ạ?
Bác cho em hỏi 2 con GLE và X5 có phanh khẩn cấp tự động ko ạ?