Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
ok thôi bác, em sẵn sàng.. ủa chứ xxx không phải là tụi CSGT à?????
Bác ở đâu? inbox cho iem sdt nhé ! không bác ạ csgt họ luôn đúng.. còn tụi xxx mới đáng lên án :)

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Thực ra, em ghét tụi công quyền khốn nạn, tham ô hại dân và tụi xxx nói riêng. Em là người luôn chấp hành tốt luật lệ giao thông. Thậm chí ở SG có thói quen rẽ phải đèn đỏ, nhưng em chưa từng làm vậy vì em biết tí luật. Nhưng đi đường cứ bị thổi mấy cái lỗi do mấy thằng CSGT nghĩ ra và em phải cãi cọ lại, tốn thời gian và bức xúc dồn nén nhiều lần.
Em đã từng bị thổi ở vị trí bác chủ thớt bị, chỗ 621 cũng cãi cọ và tụi nó cho đi. Ngoài ra, 1 lần đi Đặng Văn Bi và Phan Văn Trị bị thổi vào vì lỗi đi sai lane, cũng phải cãi lại tụi này rồi cho đi.
Em cũng không hiểu sao tụi Nhà nước khẩu hiệu thì: phục vụ nhân dân. Mà tụi nó lại đi bắt người dân trái luật như vậy. Em còn cãi được chứ người không biết luật là lại tốn tiền oan cho tụi nó.
p/s: vài dòng về em như vậy để bác hiểu.
mọi người thấy mấy thằng xxx này giống như cô hồn, nên giống như thí tiền cho cô hồn ấy. còn mấy thằng qcbx thì ăn bám theo cô hồn .

Hạng B1
14/6/14
57
56
18
49
Nhìn mặt thằng lệ rơi này là thấy mất dạy rồi. Thứ bị thịt, vừa ngu vừa dốt.

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
Thực ra, em ghét tụi công quyền khốn nạn, tham ô hại dân và tụi xxx nói riêng. Em là người luôn chấp hành tốt luật lệ giao thông. Thậm chí ở SG có thói quen rẽ phải đèn đỏ, nhưng em chưa từng làm vậy vì em biết tí luật. Nhưng đi đường cứ bị thổi mấy cái lỗi do mấy thằng CSGT nghĩ ra và em phải cãi cọ lại, tốn thời gian và bức xúc dồn nén nhiều lần.
Em đã từng bị thổi ở vị trí bác chủ thớt bị, chỗ 621 cũng cãi cọ và tụi nó cho đi. Ngoài ra, 1 lần đi Đặng Văn Bi và Phan Văn Trị bị thổi vào vì lỗi đi sai lane, cũng phải cãi lại tụi này rồi cho đi.
Em cũng không hiểu sao tụi Nhà nước khẩu hiệu thì: phục vụ nhân dân. Mà tụi nó lại đi bắt người dân trái luật như vậy. Em còn cãi được chứ người không biết luật là lại tốn tiền oan cho tụi nó.
p/s: vài dòng về em như vậy để bác hiểu.
Có một điều chắc chắn là XXX chỉ bắt những ai vi phạm luật GT, còn đúng luật thì vô tư không bao giờ đụng đến. XXX bắt các bác vi phạm là để an toàn cho cả người lái xe và các người khác tham gia giao thông.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.354
113
58
Có một điều chắc chắn là XXX chỉ bắt những ai vi phạm luật GT, còn đúng luật thì vô tư không bao giờ đụng đến. XXX bắt các bác vi phạm là để an toàn cho cả người lái xe và các người khác tham gia giao thông.
hic hic kởm đụng qué hic hic:3dkhoc:

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Sai rồi, phải ghi như zầy mới đúng nè:
"Có một điều chắc chắn là CSGT chỉ bắt những ai vi phạm luật GT, còn đúng luật thì vô tư không bao giờ đụng đến. CSGT bắt các bác vi phạm là để an toàn cho cả người lái xe và các người khác tham gia giao thông.
Còn XXX thì tìm cách bắt các lỗi trời ơi, dù đi đúng luật cũng phải rớt tờ rơi nếu ko nắm luật. XXX thì ko muốn ghi biên bản, chỉ muốn nhận tờ rơi.