Tập Lái
19/1/08
3
0
0
37
RE: các bác xem em này!

Em này theo em nghĩ chính la xe 3388 cũ, chủ xe đã bán lại cho gara o ADV, người chủ xe này cũng chính la ng di Lambo Galado đầu tiên ở VN, bác ý có 1 cái Bentley 4 chỗ nữa, Fe bác ý vừa bán xong. Hình như bác ý đang có ý định nhập 1 trong 3 chiếc xe sau về: Lambo Muci LP 640, Mes Mclauren, RR Phantom về.
Chẳng biết có đúng kô nữa.

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: CB_Ngoc

Em này theo em nghĩ chính la xe 3388 cũ, chủ xe đã bán lại cho gara o ADV, người chủ xe này cũng chính la ng di Lambo Galado đầu tiên ở VN, bác ý có 1 cái Bentley 4 chỗ nữa, Fe bác ý vừa bán xong. Hình như bác ý đang có ý định nhập 1 trong 3 chiếc xe sau về: Lambo Muci LP 640, Mes Mclauren, RR Phantom về.
Nhiều khả năng sẽ là LP640

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: Soinlove

Bác nhần rồi con này Bò F430 Spider còn cái con bác nói mới dc chuyển vào SG là Bò F430 thôi. HIIII
ack ack, em xin lỗi bác nhưng mà...ack ack...Bò F430 Spider...Bò F430 là sao vậy bác, em vẫn chưa hỉu, bác có nhầm lẫn bò với ngựa ko ??? ko phải con nào 4 chân cũng dc gọi là cá heo đâu nha bác, hehehe

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

100% là RR. Ông anh này đang yêu cầu mua con RR mà đạng nằm ở showroom Hoàng Trọng. Nhưng chủ xe đó ko bán.
Vì các bác biết là đặt 1 con xe này thường phải mất 2-3 tháng mới có xe. Ông anh này cũng đang đặt 1 em RR cho Má của anh ý. ^^^

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

quote:

Trích đoạn: Soinlove

Bác nhần rồi con này Bò F430 Spider còn cái con bác nói mới dc chuyển vào SG là Bò F430 thôi. HIIII

ack ack, em xin lỗi bác nhưng mà...ack ack...Bò F430 Spider...Bò F430 là sao vậy bác, em vẫn chưa hỉu, bác có nhầm lẫn bò với ngựa ko ??? ko phải con nào 4 chân cũng dc gọi là cá heo đâu nha bác, hehehe
Theo em thì F430 Spyder là mui mềm, còn em ở HP chuyển vào như bác nói đâu phải mui mềm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/5/07
414
0
0

trời ơi...thêm con nữa mà a e ta kô biết...fải chăng dạo này a e bận bịu chăm sóc vợ con wá..hay là ngóng miss universe:D:D:D