Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!
RE: các bác xem em này!

Trích đoạn: Soinlove

Em này theo em nghĩ chính la xe 3388 cũ, chủ xe đã bán lại cho gara o ADV, người chủ xe này cũng chính la ng di Lambo Galado đầu tiên ở VN, bác ý có 1 cái Bentley 4 chỗ nữa, Fe bác ý vừa bán xong. Hình như bác ý đang có ý định nhập 1 trong 3 chiếc xe sau về: Lambo Muci LP 640, Mes Mclauren, RR Phantom về.
Chẳng biết có đúng kô nữa.

100% là RR. Ông anh này đang yêu cầu mua con RR mà đạng nằm ở showroom Hoàng Trọng. Nhưng chủ xe đó ko bán.
Vì các bác biết là đặt 1 con xe này thường phải mất 2-3 tháng mới có xe. Ông anh này cũng đang đặt 1 em RR cho Má của anh ý. ^^^

Má anh ý đang đi Bentley mà bác!:D

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

quote:

Trích đoạn: Soinlove

quote:

Em này theo em nghĩ chính la xe 3388 cũ, chủ xe đã bán lại cho gara o ADV, người chủ xe này cũng chính la ng di Lambo Galado đầu tiên ở VN, bác ý có 1 cái Bentley 4 chỗ nữa, Fe bác ý vừa bán xong. Hình như bác ý đang có ý định nhập 1 trong 3 chiếc xe sau về: Lambo Muci LP 640, Mes Mclauren, RR Phantom về.
Chẳng biết có đúng kô nữa.

100% là RR. Ông anh này đang yêu cầu mua con RR mà đạng nằm ở showroom Hoàng Trọng. Nhưng chủ xe đó ko bán.
Vì các bác biết là đặt 1 con xe này thường phải mất 2-3 tháng mới có xe. Ông anh này cũng đang đặt 1 em RR cho Má của anh ý. ^^^

Má anh ý đang đi Bentley mà bác!
Đúng là Má anh ý đang đi Ben, Còn em RR thì đang trên đường về. Bác đợi thêm 1 tháng nữa là biết thôi

TJ
Hạng B1
13/4/08
60
0
0
35
Xì Gòn
360.yahoo.com

Haiz, mí bữa nay iem cũng tính lên hỏi các bác ... gần đây iem thấy trên ADV 2 con F360 Spider màu đỏ, nằm ở 2 garage cách nhau vài chục mét ... 1 con như bác 911_boiz đã đưa hình hay nằm vùng ở 1 garage màu cam, còn 1 con ở garage gần An Đông ... biển 52F-2124 ==> nhìu ngựa hoang chạy lung tung wá nhểy