Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
E có thằng bạn phải chuyển chương trình sang Sing...vì Dà lạt ko còn phòng. Nhà nó quen thân ở nhà khách chính phủ mà ko tìm được...huống chi

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nhà nghỉ này được "truyền miệng" trên mạng về giá mềm và bà chủ dễ chịu, phòng ốc dư dả cho đăng ký trước... 3 năm trước nhóm tiền thân XNL định nghỉ lại đó. Nhờ bác Xicaque (con trai chủ nhân khu du lịch TLV) đăng ký và đặt cọc trước nhưng rốt cuộc có mấy bác không thích ở đó thế là mất cọc...:(

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Cách đây 5 năm dịp tết hỏi khách sạn nào cũng full đăng ký mãi mới được cái phòng vé vớt, lên tới nơi nhận phòng hỡi ơi cái nhà nghỉ (nằm ở con đường trên cao trước chợ Dalat) như nhà nghỉ ở bến xe tối hôm đó ngủ cả nhà lạnh run không ngủ được vì phòng không kín, không lò sưởi và thiếu mền. Hãi quá sáng hôm sau trả phòng chạy gấp đổ đèo về Nha Trang chơi. Từ đó tới giờ em chán luôn không đi Dalat nữa

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Hcivic nói:
Nhà nghỉ này được "truyền miệng" trên mạng về giá mềm và bà chủ dễ chịu, phòng ốc dư dả cho đăng ký trước... 3 năm trước nhóm tiền thân XNL định nghỉ lại đó. Nhờ bác Xicaque (con trai chủ nhân khu du lịch TLV) đăng ký và đặt cọc trước nhưng rốt cuộc có mấy bác không thích ở đó thế là mất cọc...:(

hehehe...có cái KS nào mà giá cưng cứng tí cũng được, nhưng có em tiếp tân dễ dụ là OK :D

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Thiệt cái tình là nhiều người cứ nghĩ lên ĐL để chơi, nhưng thật ra ở đó chả có gì để chơi. Ngay từ thuở lọt lòng ĐL đã dc quy hoạch như 1 khu nghĩ dưỡng. Em thì cứ khu sau lưng Dinh 2 mà ở, ăn, ngủ, ăn, ngủ hưởng chút không khí trong lành (hơn SG) rảnh nữa thì lòng vòng ngắm hoa ngắm cảnh rồi quay về cày bừa tiếp tục.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
RubyKid nói:
Thiệt cái tình là nhiều người cứ nghĩ lên ĐL để chơi, nhưng thật ra ở đó chả có gì để chơi. Ngay từ thuở lọt lòng ĐL đã dc quy hoạch như 1 khu nghĩ dưỡng. Em thì cứ khu sau lưng Dinh 2 mà ở, ăn, ngủ, ăn, ngủ hưởng chút không khí trong lành (hơn SG) rảnh nữa thì lòng vòng ngắm hoa ngắm cảnh rồi quay về cày bừa tiếp tục.

Thì đó, cho nên Dalat mà đi với con nít thì ... hỏng :D

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
PhD nói:
RubyKid nói:

Thì đó, cho nên Dalat mà đi với con nít thì ... hỏng :D
Yes, hồi chưa vợ em lên Dalat hoài, từ lúc có vợ đến giờ chán chả buồn đi :D