Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Không có gì đâu bác, ý em là khu đó yên tĩnh nhưng lại gần trung tâm, buồn buồn chạy bộ ra chợ cũng dc, hihi (nhưng về bằng xe ôm). Em có nhà người quen ở đó có cái biệt thự làm nhà nghĩ cho thuê, giá cả cũng tương đối. Đường sau dinh là đường Khỏi Nghĩa Bắc Sơn đó bác.

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Nếu được bác cứ chơi 1 ngày Đà Lạt rồi chiều phi về Nha Trang nghỉ đêm và chơi thêm 1 ngày tại Nha Trang! ( lướt đèo Hgiao củng thú vị lắm bác ah )

@all: 30/04 - 01/05 ở Nha Trang du lịch sướng phải biết, ksan sau khi múa bài " ỉm phòng thổi thóc " giờ đã rao phòng giá rẻ cho dịp lễ
.... bác nào tranh thủ đi dịp này chơi lễ tại Nha Trang thì
....Bác nào bị em dzụ khị muốn chuyển hướng đi Nha Trang và cần phòng nghỉ thì báo em, em đua ngay mấy link và địa chỉ liện hệ trực tiếp múc ngay giá rẻ.
Đặc biệt: Em chỉ giúp các bác tới đó và tư vấn tham quan, vui chơi thế nào thôi....em không làm dịch vụ giúp các bác nhé! Có dịp
với em là quý lắm rồi ah.

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
laotuu2002 nói:
Nếu được bác cứ chơi 1 ngày Đà Lạt rồi chiều phi về Nha Trang nghỉ đêm và chơi thêm 1 ngày tại Nha Trang! ( lướt đèo Hgiao củng thú vị lắm bác ah )

@all: 30/04 - 01/05 ở Nha Trang du lịch sướng phải biết, ksan sau khi múa bài " ỉm phòng thổi thóc " giờ đã rao phòng giá rẻ cho dịp lễ
....Bác nào bị em dzụ khị muốn chuyển hướng đi Nha Trang và cần phòng nghỉ thì báo em, em đua ngay mấy link và địa chỉ liện hệ trực tiếp múc ngay giá rẻ.
Đặc biệt: Em chỉ giúp các bác tới đó và tư vấn tham quan, vui chơi thế nào thôi....em không làm dịch vụ giúp các bác nhé! Có dịp
Bác tửu, mai mốt em alo mời bác ra làm vài ve nhé

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nhóm Asia vừa đến Đà Lạt lúc 09H15 (đi từ 5 giờ chiều qua, đến Tây Ninh rước mẹ vợ rồi quay lại Thủ Đức để đi Đà Lạt...), đến trễ do đường quá đông xe cộ... Tại khách sạn đặt cọc đang nhốn nháo đông khách mà không liên lạc được với bác Accordfan và Data, nếu không thuê liền sẽ mất phần đăng ký... Vào đây kiếm số phone thì bác Data đã edit mất số rồi...:mad:

May quá vừa liên lạc lại được với bác Accordfan. Xe Đĩa Bay bị quá nhiệt nên đi từ sáng sớm mà giờ này vẫn còn cách Đà Lạt mấy chục km. Đi lát lại dừng chờ hạ nhiệt, đổ nước... Hy vọng lát nữa gặp bác AT007 sẽ cứu vãn được tình thế...!:p

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
laotuu2002 nói:

laootuu ơi, đang ôm 1 chai rượu của lão đây, cảm ơn nhiều.
Hè này, mợ miu đang ao ước cho con trai quay lại vinpearl land ở luôn trong đó 1, 2 ngày. laotuu có tìm đâu ra chương trình giảm giá nào hay hay (tức là ít tiền thì hay... hihi) thì cho biết với nha. cảm ơn nhiều.

26/7/10
1.793
2
0
[/quote]
- Ấy ấy vừa về tới nhà lại gài độ mới nửa rồi . Thằng Bún tối qua về tới nhà đã chính thức họp báo với toàn thể gia đình và đưa ra tối hậu thư : 1 chuyến Vinpearland trong kỳ nghỉ hè này nếu hén nằm trong top 3 của lớp chọn , trường chuyên . Hai thành viên già còn lại buộc lòng phải bỏ phiếu thuận . Tuy nhiên kỳ này nhà em sẽ bay bằng chim cho nó đở vất vả , XNL có ai chơi chung với em không ?

26/7/10
1.793
2
0
Hcivic nói:
Nhóm Asia vừa đến Đà Lạt lúc 09H15 (đi từ 5 giờ chiều qua, đến Tây Ninh rước mẹ vợ rồi quay lại Thủ Đức để đi Đà Lạt...), đến trễ do đường quá đông xe cộ... Tại khách sạn đặt cọc đang nhốn nháo đông khách mà không liên lạc được với bác Accordfan và Data, nếu không thuê liền sẽ mất phần đăng ký... Vào đây kiếm số phone thì bác Data đã edit mất số rồi...:mad:

May quá vừa liên lạc lại được với bác Accordfan. Xe Đĩa Bay bị quá nhiệt nên đi từ sáng sớm mà giờ này vẫn còn cách Đà Lạt mấy chục km. Đi lát lại dừng chờ hạ nhiệt, đổ nước... Hy vọng lát nữa gặp bác AT007 sẽ cứu vãn được tình thế...!:p
- Thì ra là thế , Bớ bà con ơi - nhà mình có 1 nhóm đi off lậu nè .

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
@Mợ Miu: mợ cho em cái thời gian trù bị đi, em lùng sục lowest price + promotion 3 meals/day cho mợ luôn!
@Mr.Đàm: bác làm luôn chung lược với mợ Miu đi bác!!! Em lo luôn 1 thể.
P/s: hè này các bác các mợ ra Nha Trang được thì em sẽ mần riêng cái Tour Xóm Lá:
Ngày thì câu Cá + bắt Nhum + bắt Hào Ống, Đêm thì câu Mực và N-BBQ`Party trên hoang đảo!
@all: bác nào ham thì bu xe lam cho vui đi các bác ơi!

26/7/10
1.793
2
0
laotuu2002 nói:
@Mợ Miu: mợ cho em cái thời gian trù bị đi, em lùng sục lowest price + promotion 3 meals/day cho mợ luôn!
P/s: hè này các bác các mợ ra Nha Trang được thì em sẽ mần riêng cái Tour Xóm Lá:
Ngày thì câu Cá + bắt Nhum + bắt Hào Ống, Đêm thì câu Mực và N-BBQ`Party trên hoang đảo!
OK , hay là để dành dịp ra mắt bộ phim " Nhật ký , những ngày cuối cùng còn lại " Xóm mình chơi chung 1 chiếc 54 chổ ra NT quậy phá 1 chuyến chung cho banh chành cả đoàn làm phim luôn nhỉ?

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48
Mr. Đàm Cả Tú nói:
laotuu2002 nói:
OK , hay là để dành dịp ra mắt bộ phim " Nhật ký , những ngày cuối cùng còn lại " Xóm mình chơi chung 1 chiếc 54 chổ ra NT quậy phá 1 chuyến chung cho banh chành cả đoàn làm phim luôn nhỉ?
E là vào mùa mưa...cả đoàn chưa kịp quậy thì đã tèo máy chiếc 54c....và xóm ta trỏ thành thuyền viên bất đắc dzĩ....:D