Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Si nhà em bị tính trạng đậu 1 chỗ thì ko sao nhưng chạy lại tốn xèng đổ xăng, ae tư vấn giúp dờ phải nàm thao? Up!
Dán quảng cáo kiếm tiền đổ xăng, mà Fiat ko biết có cho dán ko nữa ?

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Si nhà em bị tính trạng đậu 1 chỗ thì ko sao nhưng chạy lại tốn xèng đổ xăng, ae tư vấn giúp dờ phải nàm thao? Up!
Mở nắp bình xăng chẹc que diêm bỏ vào binh xăng

Tập Lái
9/6/16
49
39
18
35
Cái vụ nóng máy ko biết bác nào rành ko giúp e với :
- Xe e bữa trước đang chạy thấy máy lạnh ko mát ------- > kim nhiệt toàn 9h
- E vào gara kiểm tra ------ > Thợ phán hết gas -------> sạc gas -----------> kim nhiệt về 7h chạy ngon lành -------> được chừng 1 tháng lại hết gas , e bảo thợ tháo hết kiểm tra , thợ báo thủng dàn lạnh ------- > Thay dàn lạnh, van tiết lưu, cục đông đá , cảm biến áp suất gas, phin lọc. Sau khi thay xong ----------> xe mát trở lại, nhưng lại bị nóng máy vào mấy hôm trời lạnh , lúc đó quạt tản nhiệt không quay ----> kim nhiệt ở mức 9h, mà xe e nóng máy thì khó vào số , chạy cảm giác bị ì khó chịu .
Ko biết là do cái cảm biến mà làm cho quạt giải nhiệt quay nó ko chịu hoạt động, mà cái quạt này nó hoạt động chập chờn, có khi vừa đề máy chạy 10m quạt đã quay, có khi chạy cả ngày mà quạt không quay, có bác nào biết chỉ giúp e với. E trình bày hơi khó hiểu các bác ráng đọc kỹ, Thanks các bác

• Like
Reactions: LA PHONG