Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
mittokhoa nói:
N PROTEC nói:
HieuNguyen485 nói:
N PROTEC nói:
khu hoàng văn thụ là mầy thằng đội ngô bệ đó . mịa nó ăn dày lắm . e dính 2 chai rồi
Em chở hàng qua khu này 2 lần, toàn là đụng nóc, vậy mà tụi nó nhìn nhìn rồi thôi (chắc là xe đông), hên thiệt, nếu không thì tốn như các bác thì thôi thà em để xe tải chở chắc ăn hơn.:mad:
Dạ bác nên cẩn thận . 2 chai là e trả giá dữ lắm rồi đó bác . h kẹt xe thì nó tha cho chứ h bình thường chắc nó chiến bác rồi
bác bị nặng thế. lúc em bị nó leo lên xe chạy. em nói giờ chỉ có 2,5 chai để mua đồ cho cty. a tha cho em. nó ko nói gì cứ thế mà chạy về hướng Ng Văn Trỗi. đến đoạn vắng em thấy chú moto còn lại chạy lên trước là em biết nó đón thằng đang chở em. nó xuống xe em rút lại 1,5 chai đưa đúng 1 chai (cái tội không chịu ra giá...). nó nói :"tụi mày khinh thường tao quá". mịa nó, ăn tiền mà dám nói vậy. nó cầm tiền và leo lên xe chú kia chờ chạy mất tiêu.
đi đường đó là bác gặp đội TSN rồi . Mịa mầy thằng ngô bệ ăn mới dày

Tập Lái
8/6/11
43
11
18
babingoc nói:
tớ mới cưới V2 spark van, chua có biể số, tớ muốn hỏi các bro là ngòai 2 chỗ người lớn, tớ chở thêm 1 em bé vài tháng tuổi thì có bị xxx vịn lại hem? Và nếu không sao thì trẻ em bao nhiu tuổi thì có thể ngồi chung với người lớn?các bro kinh nghiệm giải đáp giúp với

Hên sui thôi Bác ạ!
Hôm trước trên đường cao tốc sài gòn Trung lương xe của Bác tài chở em đi bị XXX thổi lại... không biết lỗi gì thi XXX giải thích là chở dư người nhưng trên xe trẻ em dưới 6 tuổi là nhiều mà thôi năng nỉ mãi XXX chuyển sang lý do bánh xe bị mòn.......