Hạng B1
24/2/11
63
0
0
45
Hôm rồi em có người quen cũng dừng giống bác chủ (cũng mở đèn rẽ phải) ở ngay Co.op trên đường Nguyễn Đình Chiểu, Q3 (có bảng cấm dừng). Bị xxx vịn với lý do cản trở lưu thông đó. Các bác nhà gân khu vực Co.op dừng xe để F1 đi siêu thị vào giờ cao điểm thì coi chừng xxx vịn đó.

Hạng B2
2/8/10
131
2
16
46
Hôm Chủ nhật rồi em lượn 2B đi ngang đó, lại thấy 4 chiến sỹ (chứ ko phải 2 như mọi khi) đang xử lý 1 bác Innova và 1 bác Fortuner. Tình ghé lại phá các chú ấy mà mình mặc quần sọc, không mang giấy tờ xe gì hết, lôi thôi nó lại hỏi mình thì mệt :D nên em té luôn, mong là các bác không bị mất tiền oan.
Có vẻ mật khu này thơm nên ruồi rủ nhau đến nhậu các bác tài, ngày Chủ nhật mà còn tăng gia như thế cơ mà [:-D]

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
evolym nói:
Hôm Chủ nhật rồi em lượn 2B đi ngang đó, lại thấy 4 chiến sỹ (chứ ko phải 2 như mọi khi) đang xử lý 1 bác Innova và 1 bác Fortuner. Tình ghé lại phá các chú ấy mà mình mặc quần sọc, không mang giấy tờ xe gì hết, lôi thôi nó lại hỏi mình thì mệt :D nên em té luôn, mong là các bác không bị mất tiền oan.
Có vẻ mật khu này thơm nên ruồi rủ nhau đến nhậu các bác tài, ngày Chủ nhật mà còn tăng gia như thế cơ mà [:-D]
Phải chi em ở gần, rảnh chạy ra "hỗ trợ" mấy chú xx:D

Hạng B2
9/10/10
334
4
18
Mấy bác bị vịn lại và cúng cho xxx đa số là ko nắm vững luật và cũng không tham gia OS :)

Hạng C
21/12/10
974
1
18
53
Ngay ngã tư này em cũng bị vịn, nhưng em nói các anh chỉ dủm biển nào cấm ô tô con đi làn giữa trong khi làn ngoài bên trái có vẽ mũi tên rẽ trái ko vẽ đi thẳng mà ko thể rẽ trái dc vì đường 1 chiều. Chính xxx nói rằng: anh Chánh vẽ tôi còn ko hiểu nói chi các bác tài xế. Potay toàn tập.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Em cũng bị xxxx chỉ gậy hồi tết, cũng giống y bác chủ thớt, nhưng em làm lơ tỉnh bơ chạy luôn, việc dek gì mà phảỉ mất thời gian với chúng nó, vì có xuống cãi em cũng chắc 100% mình thắng. xxx ngó theo tức tối chứ cũng chẳng làm gì được,hehe.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
đa số em đi hay về qua đây đều lúc cao điểm nên cũng ko thể ở lane giữa chờ vì 2b quá đông, thế là em luôn luôn ko phải cãi nhau với xxx ... nếu em cố ý để được cãi nhau với xxx vào các giờ đó như 1 số bác thì chắc các bác 2b cũng hùa vào với xxx và đập em bẹp như gián ..hic..

Hạng B2
2/8/10
131
2
16
46
Tin mới nhất tớ vừa đi kiểm chứng tối nay xong: đoạn trước cửa BV Thống Nhất đã có biển báo trộn làn rồi, lane phải cho phép đi thẳng + rẽ phải, 2 lane còn lại đi thẳng!
Chúc mừng các bác GTCC đã nhanh nhẹn phản hồi bài báo trên báo Thanh Niên, chúc mừng anh em OS!