Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM
nhà e ở p10 nên ngày nào cũng đi qua đây vài lần, chỗ này nó chuyên bắt lỗi sai len, mới đầu e ko biết nó bắt người ta lỗi gì, trong khi bảng hiệu phân len, chuyển len ko hề có. về sau mới biết vậy chả thế lúc nào cũng đứng 4 thằng có lúc tới 6, trong khi đó giờ cao điểm phía lạc long quân lúc nào cũng kẹt chả thấy chúng nó đâu, chỉ thấy mấy bác dân phòng thậm chí cả xe ôm ra điều tiết, mẹ lũ ăn hại

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
để tối nay em kiểm tra lại xem .. nếu bảng đúng vậy chắc các xxx tại ngã 4 này lại bỏ đi nơi khác kiếm ăn mất :))

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
whoiswho nói:
để tối nay em kiểm tra lại xem .. nếu bảng đúng vậy chắc các xxx tại ngã 4 này lại bỏ đi nơi khác kiếm ăn mất :))
Tương lai chỗ này kẹt xe trầm trọng vì xxx bỏ đi rồi

Hạng B2
2/8/10
131
2
16
46
Keke, sáng nay tớ lại đi ngang qua đó, thấy 2 chiến sỹ có mặt từ rất sớm, 1 chiến sỹ đứng trên bục điều tiết giao thông, 1 chiến sỹ cặm cụi ghi biên bản phạt 1 em 2b ko biết lỗi gì. Lên 1 khúc Phạm Văn Hai có 2 chú đứng đèn đỏ, lên Bành Văn Trân có 2 chú đang ghi BB phạt 1 taxi, lên khúc CV Lê Thị Riêng thấy 4 chú luôn. Dọc từ Bảy Hiền lên đến Ngã Sáu Phù Đổng ngã 3, ngã tư nào cũng có các chú làm việc rất nghiêm túc.

Có lẽ có chỉ đạo kỳ này báo chí vào cuộc (sắp bầu bán nữa) nên thủ trưởng có chỉ đạo anh em làm ăn nghiêm chỉnh

Hết bầu bì chắc đâu lại vào đó. anh em tranh thủ đợt này bức xúc gì nhờ Thanh niên lên tiếng luôn thể, qua bầu họ không làm nữa đâu

Hạng C
2/5/11
770
32
28
cần phơm với mấy bác là đã gắn biển phân làn, tối qua em đi ngang trời tối quá không chộp hình post lên đây được

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
neveroff nói:
cần phơm với mấy bác là đã gắn biển phân làn, tối qua em đi ngang trời tối quá không chộp hình post lên đây được
Cám ơn thông báo của Bác

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
audible nói:
neveroff nói:
Cám ơn thông báo của Bác
Chúc các bác an toàn trên đoạn đường này.