Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Bác phải ấn nút mở khoá Hình chìa khoá bên tài thì sẽ mở đuợc cốp sau

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
dtl1987 nói:
Lạ nhỉ, em thì không thể nào quên đóng SR được
, với lại khi quên đóng như bác thì tiếng ồn từ bên ngoài dội vào khá to ta sẽ nhận ra ngay chứ!Bởi vậy:
Khi mình mua xe mới thì cái gì cũng nhớ, cũn kiểm tra. Chạy được một thời gian rồi thì ...
Có lúc nhậu xong em chạy xe về nhà quên cả tắt máy. Cứ thế đóng cửa xe rùi đi ngủ lun ... hì hì

Hạng B2
4/7/10
175
11
18
HIIIHIH, ĐÚNG LÀ CÁC BÁC GIẢI THÍCH KHÔNG THẤU ĐÁO GÌ CẢ,1 LÀ CHỨC NĂNG AUTO ĐÈN SẼ TỰ SÁNG KHI CẢM BIẾN NẰM TRÊN GƯƠNG TỰ NHẬN BIẾT,2 LÀ MUỐN MỞ ĐÈN SƯƠNG MÙ BÁC PHẢI MỞ CHỨC NĂNG ĐÈN TỰ ĐỘNG HAY THƯỜNG CŨNG ĐƯỢC RỒI BẤM NÚT BẤM DƯỚC VÔ LĂN BẾN TRÁI THÌ ĐÈN SÁNG, 3 LÀ ĐÈN CHỚP TÁP LÔ LÀ ĐÈN BÁO SÓNG IC KÍCH HOẠT REMOTE GIỐNG NHƯ XE MÁY PIAGIO ĐÓ CÁC BÁC, ......BÁC NÀO CẦN TƯ VẤN A LO EM CHỈ GIÚP CHO NHÉ

Hạng B2
4/7/10
175
11
18
MỞ CỐP SAU CŨNG NHƯ MỞ CÁC CỬA THƯỚNG ĐÓ MÀ, BAN UNCLOCK LÀ CÁC CỬA MỞ BÌNH THƯỜNG

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
mr.thao nói:
HIIIHIH, ĐÚNG LÀ CÁC BÁC GIẢI THÍCH KHÔNG THẤU ĐÁO GÌ CẢ,1 LÀ CHỨC NĂNG AUTO ĐÈN SẼ TỰ SÁNG KHI CẢM BIẾN NẰM TRÊN GƯƠNG TỰ NHẬN BIẾT,2 LÀ MUỐN MỞ ĐÈN SƯƠNG MÙ BÁC PHẢI MỞ CHỨC NĂNG ĐÈN TỰ ĐỘNG HAY THƯỜNG CŨNG ĐƯỢC RỒI BẤM NÚT BẤM DƯỚC VÔ LĂN BẾN TRÁI THÌ ĐÈN SÁNG, 3 LÀ ĐÈN CHỚP TÁP LÔ LÀ ĐÈN BÁO SÓNG IC KÍCH HOẠT REMOTE GIỐNG NHƯ XE MÁY PIAGIO ĐÓ CÁC BÁC, ......BÁC NÀO CẦN TƯ VẤN A LO EM CHỈ GIÚP CHO NHÉ

Thảo có đá banh ở sân Cộng Hoà hả? Thứ 7 gặp nhé