Hạng B2
23/8/09
231
0
0
HCM
hehehehe...Đợt tới đi đalat đâm thử cái đếm dc ngay ấy mà bác hehheheh. 12 điểm nếu va chạm mạnh sẽ bung túi khí. Nhưng chỉ có 8 túi khi quanh xe la đủ rồi. Đừng tự tin vào túi khí là dc..hehhe.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
stevendph nói:
cái chức năng đèn auto em thấy hơi thừa... vì theo luật vn mình 18g phải bật đèn xe... có khi giờ đó trời vẫn sáng muh hix. Và bản thân người lái cũng biết thừa khi nào cần bật đèn, khi nào không bác ợ
Mình thì hàng chục lần bị XXX gọi vì quên bật đèn.
Có lần chạy qua công viên, thây nhiều cặp ... sợ mờ mắt nên tắt đèn, vửa qua khỏi cv chưa kịp bật đèn lại đã thấy 1em XXX giơ tay chào. Mà sao XXX thích rình ở những chỗ đó nhỉ

Tập Lái
10/9/10
3
0
0
các bác cho e hỏi, tình hình nhà e mới sắm em SF. xe có sẵn định vị GPS nhưng k có ban 3 đồ, k biết là sử dụng và mua đĩa bản đồ TP.HCM ntn đây các bác

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Puchanchip nói:
các bác cho e hỏi, tình hình nhà e mới sắm em SF. xe có sẵn định vị GPS nhưng k có ban 3 đồ, k biết là sử dụng và mua đĩa bản đồ TP.HCM ntn đây các bác
Nếu là theo xe thì chắc là chưa sử dụng được ở VN rồi bác à. Hệ thống Navigation system theo xe ứng dụng công nghệ truyền hình số DMB kèm theo tính năng GPS hiện chỉ sử dụng được ở Hàn Quốc. Sắp tới VTV có triển khai dịch vụ mobile TV sử dụng CN DMB, hi vọng là có thể tận dụng option này của SF!

Tập Lái
10/9/10
3
0
0
Kienvang nói:
Puchanchip nói:
Nếu là theo xe thì chắc là chưa sử dụng được ở VN rồi bác à. Hệ thống Navigation system theo xe ứng dụng công nghệ truyền hình số DMB kèm theo tính năng GPS hiện chỉ sử dụng được ở Hàn Quốc. Sắp tới VTV có triển khai dịch vụ mobile TV sử dụng CN DMB, hi vọng là có thể tận dụng option này của SF!

trời, làm e tưởng bở, vậy h phải bỏ thêm mân ni mua rùi. tks bác nha, e mới hỏi mà bác đã trả lời, đúng là gia đình SF thân thiện và tốt bụng thật ^^
ah bác ơi, cho em hỏi, giờ e có nên dán kinh 3M cho xe k bác? k biết giá cả và nơi dán ở đâu nữa??