Tập Lái
14/3/07
4
0
0
RE: Các chuyên gia cho hỏi về Honda Joying

Mình nghe nói con Air Blade cũng có ý chớ lắm, nhưng vào trang web của Honda VN ko thấy có thông tin gì? khi nào sản xuất, giá cả? cho hỏi thêm Air Blade có chỗ để chân phía trước rộng đủ để ghế cho em bé ngồi ko? như mình thích con Click nhưng chỗ để chân hẹp quá chỉ đủ để chân cho người lái thôi.

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

cái tin Honda VN sắp ra mắt air blade làm gi có, em cũng vừa mới vô trang web của HVN mà có thấy tin nào nói về air blade đâu

Hạng B2
25/9/05
317
0
0

Bí mật kinh doanh cũa người ta mà các bác vô đó kiếm, nghe nói tầm tháng 4 này ra mắt, chỉ khác dàn đèn thôi

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

đã là bí mật kinh doanh thì phải giữ kín luôn chứ, tại sao người ta lại tiết lộ tháng 4 này ra xe mới, ko những biết sắp ra xe mới mà con biết là xe air blade khác dàn đèn nữa. vậy là sao hả các bác. đúng là tin vịt:mad::mad::mad::mad:

Hạng B2
8/11/06
130
0
0

Hình như con Air blade cũng chỉ bằng con Click thôi phải ko các bác? Thế thì chán nhỉ, hơi bé.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.157
113
đây

??? click = Mio, còn AB = Nouvo, sao lại AB=Click
Trích đoạn: blackmini

Hình như con Air blade cũng chỉ bằng con Click thôi phải ko các bác? Thế thì chán nhỉ, hơi bé.

Hạng B1
31/1/05
57
0
0
42
TP.HCM

tui đang định mua click, nghe thông tin AB sắp ra nên đành đi bộ chờ:mad:

Hạng B2
25/9/05
317
0
0

Trích đoạn: simbeane

đã là bí mật kinh doanh thì phải giữ kín luôn chứ, tại sao người ta lại tiết lộ tháng 4 này ra xe mới, ko những biết sắp ra xe mới mà con biết là xe air blade khác dàn đèn nữa. vậy là sao hả các bác. đúng là tin vịt:mad::mad::mad::mad:

Bí mật bao giờ cũng có thể bị bật mí bác ới, hahaha, Honda nó làm xe xong nhưng chưa tung ra, để trong kho ấy, chờ làm quảng cáo, mà quảng cáo thì phải thuê người làm, những người này phải biết sơ wa hình dáng, thông tin bác ới

Giống con nouvo STD, Mio Pop, Smash.. trước khi nó ra mắt mấy tháng, là Biker đã có hình chụp lén nó trong nhà máy rồi, hố hố

Bác còn phải học nhiều lắm

Tập Lái
14/3/07
4
0
0

Nghe nói tò mò quá, tôi cũng đợi AB xem thế nào? hy vọng là giá cả và chất lượng hợp lý.

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

vậy có ai đã chụp lén chưa, nếu có thì mau mau post lên 4rum nhé, cám ơn nhiều lắm