Tập Lái
14/3/07
4
0
0
Tôi đang muốn mua 1 xe tay ga giá vừa phải, đang phân vân không biết chọn loại nào, Honda Joying, SCR 110 hay ...? Các chuyên gia tư vấn giúp nhé! Vợ tôi thích SCR nhưng đọc internet thấy có nhược điểm vào vòng cua lớn và không êm, còn Honda Joying thì thế nào?

Hạng B2
25/9/05
317
0
0
RE: Các chuyên gia cho hỏi về Honda Joying

SCR đi bác ơi, em thấy được nhất con này thôi, đồ nhựa cứng hơn mấy con kia nhiều, lại có phun xăng, máy 110 nhưng mạnh phết đấy bác à

COn kia xấu lắm

Tập Lái
14/3/07
4
0
0

Cho tôi hỏi thêm về phụ tùng thay thế thì sao? có dễ tìm không? có thể dùng đồ thay thế của các xe sản xuất tại VN được không?
Xin cảm ơn!

Hạng B2
6/2/04
163
0
16
Ha noi

Mình thấy cái Joying mới này thế nào ấy, y chang cái thằng E chảy mặc dù có người đi rồi thì khen lắm, trông SCR đẹp, nuột nà hơn, chỉ sợ cái phun xăng điện tử lúc nó ngạt mũi thì không biết làm thế nào, cũng may chưa thấy ai kêu trục trặc, bỏ một phiếu cho SCR :)

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Xấu đẹp tùy người, em sợ vợ nên em thích một đoạn của một bác đã post, nhắc lại bác nghĩ thêm, vợ chê hay thích gì mình lựa mà mua, tránh hậu quả nghiêm trọng:
Kính vợ đắc thọ
Sợ vợ sống lâu
Để vợ trên đầu
Trường sinh bất..... tử:D

Hạng B2
23/2/05
257
16
18

Trích đoạn: phamngocminh

Tôi đang muốn mua 1 xe tay ga giá vừa phải, đang phân vân không biết chọn loại nào, Honda Joying, SCR 110 hay ...? Các chuyên gia tư vấn giúp nhé! Vợ tôi thích SCR nhưng đọc internet thấy có nhược điểm vào vòng cua lớn và không êm, còn Honda Joying thì thế nào?
Bác có hình của Joying không? em mới nghe tên thằng này lạ quá!

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

chiếc này ráp ở trung quốc hay thái lan vậy?

Tập Lái
14/12/06
4
0
0

con này xấu hơn SCR nhỉu lắm. Hay là pác ráng chờ múc con Air Blalde hàng của honda việt nam í.Coi bộ chắc ăn hơn!

Hạng B2
25/9/05
317
0
0

Con này là của Honda Trung Quốc sản xuất