Hạng C
8/7/08
692
1
0
Em thấy bài viết rất là vớ vỉn. chuyện rất bình thường nhưng vì ông PV dùng động từ mạnh quá nhiều cho từng nội dung thể hiện nên cảm nhận nó vậy, đành rằng tổ chức thi ở quốc lộ thì không nên, nhưng cũng có 100 con người để suy xét trước khi quyết định mọi chuyện.
Cũng không nên so sánh SFC hay nói rút kinh nghiệm gì trong chuyện này cả.......

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Ở đây, chúng ta không nói là SFC đã sai như thế nào trong các hoạt động offline. Ý mà tôi muốn nhắm tới khi đưa bài báo này ra là SFC phải cẩn thận với các cuộc off quy mô lớn. Vì chỉ cần nhìn ở góc độ không thiện cảm theo kiểu yêu thì củ ấu cũng tròn mà ghét thì theo kiểu đào đất bỏ đi.... Giả sử như thay vì vụ HFC đó mà ông nhà báo (đúng là vở vỉn thật) đăng luôn vụ SFC thì chưa biết đúng sai gì người ta đã có cái nhìn không tốt về SFC rồi, đúng ko các bác?!?
Mà đã đến lúc chúng ta không cần đông, hoành tráng mà chỉ cần chất lượng, ít cũng được... Vấn đề là ở chỗ đó!

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
đúng rồi các bác cần cẩn thận hơn khi tổ chức off , mình đi cả đoàn lớn là họ đã chú ý rồi , sai một tý là có thể lên báo ngay

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
theo em "thương thì cái ấu cũng tròn,ghét thì bồ hòn cũng méo",nhưng cẩn trọng vẫn hơn các bác nhỉ?

Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Đến đây thì chức năng cảnh sát của bác Mạnh càng ngày càng đắt khách đấy. Đề nghị các bác nhân tiện hoàn thiện luôn quy định off của SFC. Quy định thưởng phạt rõ ràng như quân lệnh. Em ủng hộ ký ngay (không biết đến bao giờ mới có cơ hội đi off với các cụ đây)

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
conan77 nói:
Đến đây thì chức năng cảnh sát của bác Mạnh càng ngày càng đắt khách đấy. Đề nghị các bác nhân tiện hoàn thiện luôn quy định off của SFC. Quy định thưởng phạt rõ ràng như quân lệnh. Em ủng hộ ký ngay (không biết đến bao giờ mới có cơ hội đi off với các cụ đây)

tháng 7 năm 2010 sẽ off lại mà bác.(Lúc đó SFC sẽ không thèm tiếc mục trai giả gái mà ngược lại là sẽ có tiếc mục gái giả trai...)hehehe

Hạng C
11/3/09
740
0
18
47
hunguyen123 nói:
conan77 nói:

tháng 7 năm 2010 sẽ off lại mà bác.(Lúc đó SFC sẽ không thèm tiếc mục trai giả gái mà ngược lại là sẽ có tiếc mục gái giả trai...)hehehe

Em xin đặt cục gạch, vì bé gái F1 nhà em khỏi giả cũng giống trai, hạng 1 chắc luôn :D