Tập Lái
24/11/11
12
0
1
doivang nói:
Chào bác Nguyen T, em có tiệm rửa xe ở số 1 Lê Thị Hồng Gấm - Đà Lạt, rất hân hạnh được tiếp bác. Em đi làm nên cuối giờ mới về tiệm, bác đến thì liên lạc với em số 0913 720072.
Chúc bác chuyến đi vui vẻ.
em thường xuyên rửa ở chỗ bác nè...Cái gara Bệnh Viện Ô Tô của bác luôn hả? Vài bữa em vác xe tới thay mấy thứ...

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Em cũng thường rửa chổ này , vì gần HA Đất Xanh và La Sapinette. Chổ này gặp có xe đang rửa thì các bác đi lên hướng hồ XH cách khoảng 100m có quán bún bò Huế rất ngon (ngay Bảo hiểm XH Lâm Đồng). Trời Dalat chiều vắng và lạnh ăn tô bún rồi uống ly trà nóng cảm nhận cái lạnh và sự yên tỉnh của Dalat thật thú vị.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em lên Đà Lạt chỉ kết mổi điểm rửa xe 281 Phan Đình Phùng, đối diện UBND P2 chạy vào. Bác chủ và anh em thợ rất nhiệt tình, cho xe lên cầu và chui trực tiếp xuống gầm để xịt, hút bụi vệ sinh xe cẩn thận, ngoài ra trong quá trình làm phát hiện xe bác có hiện tượng gì khác họ sẽ báo cho bác biết luôn, giá cả thì 60k cho tất cả. Em thấy có mấy bác Oser Đà Lạt cũng gửi xe ở đây.
Mấy bác có ghé cứ gặp bác chủ nói anh em OS giới thiệu chắc chắn V2 các bác còn đc chăm sóc kỹ hơn.;):D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/11/11
25
0
1
trai saigon515 nói:

Em cũng thường rửa chổ này , vì gần HA Đất Xanh và La Sapinette. Chổ này gặp có xe đang rửa thì các bác đi lên hướng hồ XH cách khoảng 100m có quán bún bò Huế rất ngon (ngay Bảo hiểm XH Lâm Đồng). Trời Dalat chiều vắng và lạnh ăn tô bún rồi uống ly trà nóng cảm nhận cái lạnh và sự yên tỉnh của Dalat thật thú vị.
Em cũng có cảm nhận như bác, trời Dalat cảm giác ngồi nhấm nháp ly cafe,uống trà nóng rất

Hạng B2
20/4/11
321
54
28
46
Thông tin các Bác về rửa xe e mới thực hiện khá hài lòng hôm 25/4/2014, rửa dầu, xà bông, hút bụi, xịt gầm, làm rất kỹ, 1xe/h, gia đình thực hiện, số 6 yersin, đối diện KS công đoàn, đi Trần quốc toản ra, nơi rửa rộng rãi để xe thoải mái, giá 80 nghìn, quá hài lòng vì chất lượng, vui vẻ nhiệt tình
CÁC ĐIỂM RỬA XE Ở ĐÀ LẠT?

CÁC ĐIỂM RỬA XE Ở ĐÀ LẠT?

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
các điểm trên cũng khá ok rồi.
em giới thiệu cho các bác 1 điểm khá tốt. đường trần nhân tông, gần trường đh dalat, kế bên trung tâm tại chức lâm đồng, và gần vườn hoa dalat. tiệm này nằm ở khúc giữa đường Trần nhân tông ( đường khá ngắn, nối giữa vườn hoa dalat với ngã 5 đại học )
tiệm rửa xe, cũng là gara, có hệ thống nâng xe lên cao nên rửa sạch lắm