Hạng C
19/12/13
527
89
28
samarine nói:
Em ứ dám rửa xe vì sợ bị ố ( xe màu trắng ) do nước giếng có đất đỏ ba-jan, chờ khi về đến nửa đường SG-ĐL mới rửa cho an tâm !
Bác nói thế khác nào chê ĐL ko có nước máy. Cơ mà xe bác rửa xe có 1-2 lần = nước giếng ĐL mà bị ố thì cũng xịn ra phết

Hạng D
21/7/07
1.150
8.887
113
Đối diện CADASA Resort có chổ rửa xe rất OK, rất tiện lợi cho bác nào book phòng ở đây.

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
Mấy ngày tết các bác có rửa không vậy, năm nào em về cũng để xe bẩn như trâu chạy

Theo kinh nghiệm của em thì có vài điểm như sau:
1. Gara Việt Quang số 1 Lệ Thị Hồng Gấm đã đóng cửa rồi.
2. Đường Hai Bà Trưng hiện giờ chỉ còn 2 tiệm rửa xe hơi, trong đó có 1 tiệm rửa xe hơi khang trang (nhưng rất đông xe) còn tiệm kia thì rửa xe tải (cơ sở vật chất thì cũng "tải" luôn..hix hix.).
3. Trên đường Hoàng Diệu, có 1 tiệm cách ngã tư Hoàng Diệu - Nguyễn Văn Cừ khoảng 200m về phía tay phải rất OK. Vì em vừa mới rửa ở đây. Giá cũng hơi "chát" một chút ...nhưng được cái là rửa xe kĩ lưỡng.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác xem lại giúp chổ tô đen, tìm không ra ngã 4 này
Theo kinh nghiệm của em thì có vài điểm như sau:
1. Gara Việt Quang số 1 Lệ Thị Hồng Gấm đã đóng cửa rồi.
2. Đường Hai Bà Trưng hiện giờ chỉ còn 2 tiệm rửa xe hơi, trong đó có 1 tiệm rửa xe hơi khang trang (nhưng rất đông xe) còn tiệm kia thì rửa xe tải (cơ sở vật chất thì cũng "tải" luôn..hix hix.).
3. Trên đường Hoàng Diệu, có 1 tiệm cách ngã tư Hoàng Diệu - Nguyễn Văn Cừ khoảng 200m về phía tay phải rất OK. Vì em vừa mới rửa ở đây. Giá cũng hơi "chát" một chút ...nhưng được cái là rửa xe kĩ lưỡng.

bác xem lại giúp chổ tô đen, tìm không ra ngã 4 này
Em xin dinh chinh lai do sai sot ten duong. Cac Bac di duong Nguyen Van Cu, re phai vao Hai Thuong. Khoang 150m thi se den nga tu dau tien, neu re ve tay phai la duong Hai Ba Trung, neu re ve tay trai la duong Hoang Dieu.

Nhu thong tin tren thi duong Hai Ba Trung co 2 tiem nhung da phan Full... Trong truong hop do thi Bac sang nhanh tay trai (ke tu goc nga tu Hai Thuong) de qua duong Hoang Dieu chung 100m se thay 1 tiem rua xe ben tay phai nhu em da noi tren.

Hi vong thong tin nay se giup ich cho cac anh em OS khi can...

Thanks