Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Giờ đang căng như dây đờn... Cường Đôla đc đưa lên thớt, Bí thư Hải cũng đc đưa vào tầm ngắm... Toàn chuyện bds nên khả năng NVL cũng ko nằm ngoài công cuộc đổi mới này...

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Giờ đang căng như dây đờn... Cường Đôla đc đưa lên thớt, Bí thư Hải cũng đc đưa vào tầm ngắm... Toàn chuyện bds nên khả năng NVL cũng ko nằm ngoài công cuộc đổi mới này...
Cường đô la chỉ là CHUNG GIAN thoai bác.... người mua cuối là chệ L. của VTP (Cty Sunny Island)... Kakakakaka:D:D:D
Gia đình thím L. đang bị đánh xấp mặt...dự là theo chân thím Vũ Nhôm.....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Lừa ntn bác? Hddc lúc ký khả năng là chưa chốt dc tiến độ cuối cùng với nhà thầu hoặc trong quá trình thi công có điều chỉnh thiết kế lại hoặc gặp khó khăn khi xử lý nền móng nên bị chậm tiến độ vì vậy họ mới điều chỉnh lại tiến độ cho phù hợp thực tiễn, miễn sao ko quá lâu so với dự tính. Gia đình em (anh em cô cậu) đều mua của nổ (dự ớn khác) thấy hop đồng ghi cũng bt mà, điều có điều khoảng tối đa trễ 6 tháng, sau thời gian giao nhà trễ so với dự tính thì nova trả lãi là 0.02% ngày trên tổng số tiền đóng và nếu quá 180 ngày thì bên mua đc quyền yêu câu thanh lý. Bạn em đang làm thi công cho nova (dự ớn ở tân bình) nó nói làm ngày 3 ca cho kịp tiến đo
Thg nova bán mắc mà +- 6 tháng như mấy cty vn, ai mua cap hay kelp singapore thì biết hợp đồng chi tiết nhận nhà chính xác hoặc sớm hơn thôi, làm ăn như cứt mà đòi ép khách, mua làm dech gì nova

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Thg nova bán mắc mà +- 6 tháng như mấy cty vn, ai mua cap hay kelp singapore thì biết hợp đồng chi tiết nhận nhà chính xác hoặc sớm hơn thôi, làm ăn như cứt mà đòi ép khách, mua làm dech gì nova
Ùh, bác ko mua nova thì bác mua cap hay kelp, vì bản thân thằng cap và kelp giá và phân khúc cao hơn nova 1 tý (điều này em thừa nhận), còn những ng khác ko đủ tiền mua của cap hay kelp (như em) thì mua nova. Bác nhiều tiền mua nike, adidas, em ít tiền mua bitis (hàng vn).

Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Ùh, bác ko mua nova thì bác mua cap hay kelp, vì bản thân thằng cap và kelp giá và phân khúc cao hơn nova 1 tý (điều này em thừa nhận), còn những ng khác ko đủ tiền mua của cap hay kelp (như em) thì mua nova. Bác nhiều tiền mua nike, adidas, em ít tiền mua bitis (hàng vn).
Ai nói nova rẻ hơn Kep, mắc ngang ngữa mà hợp đồng như cứt, +- 6 tháng, sh thì chậm hơn hẳn.

• Like
Reactions: Tungnh