Hạng B1
30/5/16
68
169
33
38
Có lẽ dự đoán của bác Phèo BĐS vỡ vào 2019 đã trở thành sự thật. Có điều mỗi chu kỳ có 1 kiểu vỡ khác nhau

Hạng B1
8/3/17
71
136
33
Em hỏi thật chứ các bác thích ở cạnh sân bay không. Dự án dưới đó phân nền từa lưa, ít có quy hoạch chuẩn. Khi mà dân về đông thì lại cảnh ngập y hệt sài gòn thôi.

Hạng B1
30/5/16
68
169
33
38
Em hỏi thật chứ các bác thích ở cạnh sân bay không. Dự án dưới đó phân nền từa lưa, ít có quy hoạch chuẩn. Khi mà dân về đông thì lại cảnh ngập y hệt sài gòn thôi.
Thực ra mọi người coi đó là cơ hội để nhân đôi, nhân 3 khoản đầu tư thôi chứ các bác ở trên đây ko nhiều (có thể có nhưng ko nhiều) bác xác định về đó ở

25/2/13
1.089
10.355
113
Cứ chọn nhà khu dân cư hiện hữu sài thành mà chơi thôi bác.
Lướt ko được thì cho thuê kiếm tiền xài cũng là phương án bảo toàn vốn hữu hiệu nhất!
Hehe...
Bác dồi trường lập team thổi kèn đám ma đi. Em xin 1 xuất.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng B2
25/4/17
196
450
98
38
"Không thể để dự án chậm hơn nữa" mớ dân đen cứ tưởng làm đến đít rồi, duyệt cho làm bằng cách đấy thì cũng coi như là không duyệt. Nhưng cái được của nghị quyết là nó có cái tầm, dự án không làm được hôm này thì mai sau, không bị chết yểu như điện hạt nhân ở Ninh Thuận. Cũng mừng là Quốc hội/dân đen không bị CP dắt mũi vào cái việc đã rồi!

25/2/13
1.089
10.355
113
"Không thể để dự án chậm hơn nữa" mớ dân đen cứ tưởng làm đến đít rồi, duyệt cho làm bằng cách đấy thì cũng coi như là không duyệt. Nhưng cái được của nghị quyết là nó có cái tầm, dự án không làm được hôm này thì mai sau, không bị chết yểu như điện hạt nhân ở Ninh Thuận. Cũng mừng là Quốc hội/dân đen không bị CP dắt mũi vào cái việc đã rồi!
Chủ tạch Ngân thấy rất tiến bộ

Tập Lái
23/11/19
36
66
18
33
Con giai 9x của cán bộ cao cấp sài thành ôm đất nong xành khủng thế lày mà...
Ta nói toàn là lũ bơm thổi cho ... họ thoát hàng...

Trời đất quỷ thần linh ơi, xưa mà sở hữu như thế này là treo cổ rồi.
Đúng là bao nhiêu năm đấu tranh loại bỏ tư sản, nhưng cuối cùng lại quay về, đưa đất nước thành một trang trại nô dịch bởi một thế hệ tư sản mới.

12/10/07
2.646
10.496
113
Cứ chọn nhà khu dân cư hiện hữu sài thành mà chơi thôi bác.
Lướt ko được thì cho thuê kiếm tiền xài cũng là phương án bảo toàn vốn hữu hiệu nhất!
Hehe...
Chơi cách lày lại bị băng Nong Thành kêu là ăn may nhờ thị trường lên thì mua đâu chả lên, vậy là không biết đầu tư đó bác. :D